Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 220 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Win 8.1 RTM Professional Retail

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Các bác cho em xin 1 key cho Project 2016 Pro VL và Visio 2016 Pro VL. Tks các bác.
Gửi bạn key ProjectPro VL + VisioProVL Online.

Đang có nhiều key visio và project 2016 Retail ở trên vài post bạn nên dùng sau này sẽ dễ dàng hơn trong việc khôi phục kích hoạt.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hjhj room mình thật tuyệt vời...vì được các bác và các bạn chia sẻ rất nhiều key cho các bản office và windows, đã có rất nhiều bạn cũng như mình đã được các bác và các bạn trong room hỗ trợ kích hoạt cũng như chia sẻ key...mình rất cảm ơn các bác và các bạn trong room đã tận tình giúp đỡ mình cũng như mọi người. Mến chúc các bác và các bạn luôn nhiều sức khỏe, thành công trong tất cả của cuộc sống và có thêm {EMO_026}{EMO_037}{EMO_038}{EMO_038}nhiều bài hay chia sẻ để giúp đỡ tất cả mọi người

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
@philongphongvan Bạn sửa bài theo nội quy nhé. 7 nốt nhạc nữa mà bạn ko sửa mình sẽ xoá theo quy định.
Vâng ạ, bài bị sao vậy bạn? Mình có coi lại nội quy thấy hình như là key không được chia sẻ của các thành viên khác trong topic về đăng lại, key này mình thấy ở các trang mạng nên chia sẻ về mà bạn, thêm nữa là key khi chia sẻ phải ẩn đi, có phải mình mắc lỗi này không bạn? mà ẩn như thế nào mình không biết ạ, bạn có thể chỉ mình để mình biết, sau này có đăng mình sẽ ẩn đi, mình cảm ơn bạn nhiều ạ.

Sửa lần cuối:

Tuan Nhat

Búa Gỗ
Các bạn cho mình hỏi: những key Office 2019 trong này mình dùng cho bộ office 2019 của Mac được không ạ?

Mình đang loay hoay tìm cách download và kích hoạt office 2019 trên máy Mac.

Cảm ơn các bạn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vâng ạ, bài bị sao vậy bạn? Mình có coi lại nội quy thấy hình như là key không được chia sẻ của các thành viên khác trong topic về đăng lại, key này mình thấy ở các trang mạng nên chia sẻ về mà bạn, thêm nữa là key khi chia sẻ phải ẩn đi, có phải mình mắc lỗi này không bạn? mà ẩn như thế nào mình không biết ạ, bạn có thể chỉ mình để mình biết, sau này có đăng mình sẽ ẩn đi, mình cảm ơn bạn nhiều ạ.

Khi cháu muốn post key thì trước tiên cháu phải vào mục tìm kiếm ở bên trên góc phải, kế bên cái chuông đó cháu. Cháu điền đầy đủ key vào đó và click Tìm kiếm, nếu đã có bạn nào đăng trước đó, nó sẽ hiện lên toàn bộ các link. Như vậy thì cháu hiểu mình phải làm gì rồi, đúng không?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Khi cháu muốn post key thì trước tiên cháu phải vào mục tìm kiếm ở bên trên góc phải, kế bên cái chuông đó cháu. Cháu điền đầy đủ key vào đó và click Tìm kiếm, nếu đã có bạn nào đăng trước đó, nó sẽ hiện lên toàn bộ các link. Như vậy thì cháu hiểu mình phải làm gì rồi, đúng không?
Dạ cháu hiểu rồi, cháu cảm ơn bác nhiều ạ, à bác ơi bác chỉ cháu làm như thế nào để ẩn key khi mình đăng bài chia sẻ trên topic giống như mọi người với bác, hôm qua cháu tìm thấy có phần ẩn cháu chọn vào đấy xong đăng lại thì vẫn thấy nó hiện ạ, cháu cảm ơn bác nhiều, chúc bác ngày mới an vui, nhiều sức khỏe ạ ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ cháu hiểu rồi, cháu cảm ơn bác nhiều ạ, à bác ơi bác chỉ cháu làm như thế nào để ẩn key khi mình đăng bài chia sẻ trên topic giống như mọi người với bác, hôm qua cháu tìm thấy có phần ẩn cháu chọn vào đấy xong đăng lại thì vẫn thấy nó hiện ạ, cháu cảm ơn bác nhiều, chúc bác ngày mới an vui, nhiều sức khỏe ạ ?

Cái này nhờ bác @@sec0 hướng dẫn giúp, bên bác làm được dễ dàng vì bác có cái tích xanh, bên cháu không có nên bác cũng không biết làm sao cháu nhé.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Dạ vâng, cháu cảm ơn bác nhiều ạ ?
Bạn có thể dùng 2 thẻ ẩn sau bằng code như hình sau. Việc hôm qua bạn đăng key bị sai ở chỗ không cho key vào thẻ ẩn, nên mình nhắc nhở bạn sửa lại, không phải tranh giành với bạn ai post key trước nhé.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Khi bạn code ẩn thì nó tác dụng với mem khác thôi, còn với Mod, Ad và bạn vẫn thấy bình thường.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Khi bạn code ẩn thì nó tác dụng với mem khác thôi, còn với Mod, Ad và bạn vẫn thấy bình thường.
Dạ vâng, nãy cháu có được bác @@sec0 chỉ rồi ạ hjjj, cháu cảm ơn bác nhiều nha, chúc bác một ngày an vui và thiệt nhiều sức khỏe ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn có thể dùng 2 thẻ ẩn sau bằng code như hình sau. Việc hôm qua bạn đăng key bị sai ở chỗ không cho key vào thẻ ẩn, nên mình nhắc nhở bạn sửa lại, không phải tranh giành với bạn ai post key trước nhé.
Dạ vâng, mình cảm ơn bạn nhiều nha, do mình không rành nên hỏi bạn để lần sau có đăng mình rút kinh nghiệm thôi chứ không có ý gì đâu ạ, mến chúc bạn ngày mới an vui, nhiều sức khỏe và có thêm nhiều chia sẻ cũng như bài hay để giúp đỡ mọi người trong topic mình nha ?? {EMO_037} {EMO_038}

dungltcd

Lạt Ma
Các bạn cho mình hỏi: những key Office 2019 trong này mình dùng cho bộ office 2019 của Mac được không ạ?

Mình đang loay hoay tìm cách download và kích hoạt office 2019 trên máy Mac.

Cảm ơn các bạn.
Office 2019 for MAC thì bạn Download ở đây, bản mới nhất là Ver 16.37.

Mã:
https://docs.microsoft.com/en-us/officeupdates/update-history-office-for-mac

Kích hoạt thì dùng file serializer này kích hoạt VL hoặc qua bên topic office 365 xin 1 acc nhập vào .

Mã:
https://www.fshare.vn/file/KM3C7QQ8M93C