Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 199 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn 2 bạn lần sau mình cố gắng post bài cho đúng theo qui định
Ko phải tôi xấu , ko chia sẻ key . Nhưng với 1 số mem họ vào là nhảy vào post bài yêu cầu key ngay tức khắc , và cũng tức khắc out ngay , Giống như nguyên liệu Ông đã cho vào máy chờ auto lòi sản phẩm lúc nào thích thì Ông đến lấy .
Tôi ko ưa như vậy cho nên làm ngơ . Trong khi key thì có bác vừa public chỉ vài phút có khi nó nằm ngay phía trên của post vừa cmt xin key . Thế mới lá lạ lẳm làm sao ??

dungltcd

Lạt Ma
Ko phải tôi xấu , ko chia sẻ key . Nhưng với 1 số mem họ vào là nhảy vào post bài yêu cầu key ngay tức khắc , và cũng tức khắc out ngay , Giống như nguyên liệu Ông đã cho vào máy chờ auto lòi sản phẩm lúc nào thích thì Ông đến lấy .
Tôi ko ưa như vậy cho nên làm ngơ . Trong khi key thì có bác vừa public chỉ vài phút có khi nó nằm ngay phía trên của post vừa cmt xin key . Thế mới lá lạ lẳm làm sao ??
Đợt này forum mình nhu cầu thấp, em thấy post key lên thì 4rum mình cũng chỉ dùng được 1,2 lượt còn phần lớn nó lại sang bên ạnh bạn hàng xóm tỷ dân nên tốt nhất những key hiếm cứ teamview cho đỡ lãng phí.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Đợt này forum mình nhu cầu thấp, em thấy post key lên thì 4rum mình cũng chỉ dùng được 1,2 lượt còn phần lớn nó lại sang bên ạnh bạn hàng xóm tỷ dân nên tốt nhất những key hiếm cứ teamview cho đỡ lãng phí.
Thà để key nó tự giảm dần còn hơn post lên rồi nó chết ngay :p.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đúng vậy loại key hiếm thì teamview cho key còn lâu dài

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Có bác nào còn key Win 7 pro không? Cho em xin với ạ!
Key win 7 Pro VL bạn quay lại trang thứ 150 tìm nhé.
Nhập key Báo lỗi 0x80072F8F thì cài bản update KB3004394 (bản 32 - bản 64) và khởi động lại máy trước khi kích hoạt.

fxsantu

Rìu Chiến Chấm
Tài khoản bị khóa
Có bác nào còn key Win 7 pro không? Cho em xin với ạ!

dungltcd

Lạt Ma

darknight176

Rìu Bạc Đôi

dungltcd

Lạt Ma
Dạo này gặp toàn boss, boss key win office, bos key anti virus, boss vps, boss 365, boss gg unlitmited,...
những phần mềm khác thì không biết nhưng Win và Office thì boss đây.
@haibmh, @naroto , @thuanpm ,@@sec0, @ovinguyen ,@tramanh89xd ,@thuwowngr ...còn nhiều nữa nhưng mấy boss này được sếp vào mâm trên.
Tôi không dám ngồi chung mâm đó, cũng mấy lần định mon men lên ngồi chung mâm đó nhưng bị mấy bác ấy đạp cho cái lại phải lủi thủi về mâm dưới ngồi, chừa rồi.:D:D