Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 198 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

các bác cho em hỏi, là em nhập key win 7 pro lúc đầu cài đặt, nhưng cài xong vẫn không active được và báo 30 ngày để active là sao? key hết lượt active hay sao các bác

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
các bác cho em hỏi, là em nhập key win 7 pro lúc đầu cài đặt, nhưng cài xong vẫn không active được và báo 30 ngày để active là sao? key hết lượt active hay sao các bác
Key đó có thể đã hết lượt online nếu mới hết có thể call/getweb lấy CID để kích hoạt, hoặc key đã Block.
Bạn thay bằng key win 7 Pro VL này còn lượt kích hoạt online.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Key trên #3947 là key MAK vẫn còn nhiều lượt online :
1. Nếu bạn cài W7 Retail thì nó sẽ ko kích hoạt được > mà phải nạp SKU VL MAK > rắc rối nếu bạn ko rành.
2. Nên cài lại W7Pro VL > nhập key trên sẽ kích hoạt ngay.
3. Hoặc Key của bạn @thuanpm là key Retail > thì nhập vào luôn sẽ được.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Báo lỗi 0x80072F8F bác ạ
nhập key vl hay retail nó cũng báo lỗi hết.
Bác có link VL cho em xin với
Windows 7 dạo này nó bị lỗi kích hoạt, bạn down và cài bản update KB3004394 (bản 32 - bản 64) và khởi động lại máy trước khi kích hoạt là được.

Nếu không kích hoạt được thì bạn qua topic này nhờ giúp kích hoạt qua teamviewer mình làm giúp.

Sửa lần cuối:

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Mình thấy có bạn xin key win 10 LTSC 2019 và office 2016 thấy có mình post cho họ thôi nếu có người post rồi thì delete hộ mình