Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1576 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

hptrungduc

Rìu Sắt
Em vừa thử 19. Đúng là còn cái nịt bác ạ T_T
Key: Y32JQ
Description: Office19_ProjectPro2019R_Retail
Sub type: X21-74792
Error code: Online key
Time: 11/23/2023 2:03:47 PM (GMT+7)

Vẫn sống mà bạn nhỉ? Key này phải Get CID còn key online lại retail nữa ở topic này thì chỉ có đi mua ở shop mới có thôi bạn ạ.

Bạn có thể qua topic này nhờ hỗ trợ qua các ứng dụng điều khiển máy tính từ xa nếu không biết getCID bạn nhé.

AnTuTu

Rìu Vàng
Em vừa thử 19. Đúng là còn cái nịt bác ạ T_T
Key: Y32JQ
Description: Office19_ProjectPro2019R_Retail
Sub type: X21-74792
Error code: Online key
Time: 11/23/2023 2:03:47 PM (GMT+7)

Vẫn sống mà bạn nhỉ? Key này phải Get CID còn key online lại retail nữa ở topic này thì chỉ có đi mua ở shop mới có thôi bạn ạ.

Bạn có thể qua topic này nhờ hỗ trợ qua các ứng dụng điều khiển máy tính từ xa nếu không biết getCID bạn nhé.
Hoặc bạn có thể qua post này tự get CID luôn cũng được, khỏi nhờ ai luôn.

helaa

Búa Gỗ
Có bạn nào đang xài office tự nhiên bị deactive không. Hổm rày mình xài bình thường tự nhiên hnay bị deactive 😢😢
Tiện thể bạn nào có key của office 19 pro plus thì cho mình xin nha. Mình dò ngược lại mấy key cũ đều bị báo blocked hết trơn rồi

hptrungduc

Rìu Sắt
Có bạn nào đang xài office tự nhiên bị deactive không. Hổm rày mình xài bình thường tự nhiên hnay bị deactive 😢😢
Tiện thể bạn nào có key của office 19 pro plus thì cho mình xin nha. Mình dò ngược lại mấy key cũ đều bị báo blocked hết trơn rồi
Xài KMS à bạn? Chứ đang dùng bình thường key xịn thì làm sao có chuyện văng được nhỉ?

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Trường hợp của bạn rất khó sẩy ra ,để chắn chắn bạn khởi động lại máy vào nhập key cũ vào xem có được không ?sau đó chụp màn hình đăng lên đây nhá .

helaa

Búa Gỗ
Trường hợp của bạn rất khó sẩy ra ,để chắn chắn bạn khởi động lại máy vào nhập key cũ vào xem có được không ?sau đó chụp màn hình đăng lên đây nhá .
mình kích hoạt lâu lắm rồi nên cũng không nhớ đã dùng key nào nữa. Nên giờ chắc mình kiếm key mới kích hoạt lại thôi

AnTuTu

Rìu Vàng
Xem phần đính kèm 53423mình kích hoạt lâu lắm rồi nên cũng không nhớ đã dùng key nào nữa. Nên giờ chắc mình kiếm key mới kích hoạt lại thôi
Bạn check thử trong ospp ra lỗi gì xem sao (lệnh dstatus ấy) (này bạn lên google search xem script ở đâu nhé, mình quên mất rồi). Trong kết quả lệnh sẽ có đuôi 5 kí tự cuối của key, bạn thử search lại rồi áp lại key xem sao.
Mà mình cũng nên tìm rõ ngọn ngành để sau này có người bị tương tự thì còn biết tại sao bạn ạ.