Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1569 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

tuandungdang

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bác check giúp mình Key Access 2021 này hiện tại có kích hoạt được không ạ.
Mình cảm ơn nhiều!

Key: HNYR3-
Description: Office21_Access2021R_Retail
Sub type: X22-53385
Error code: Online key
Time: 10/29/2023 10:41:22 PM (GMT+7)

pinpinpin

Búa Gỗ
Xin chào mọi người,mình mới thay máy cần office 2019 hoặc 2021 mà tìm hoài không có key nhờ mọi người giúp với ạ.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ các bác check giúp mình Key Access 2021 này hiện tại có kích hoạt được không ạ.
Mình cảm ơn nhiều!

Sub type: X22-53385
Error code: Online key
Time: 10/29/2023 10:41:22 PM (GMT+7)
Activate by phone
Sub Type: X22-53385
Error Code: 0xC004C008
Time: 08:29:50 13/11/2023 (GMT+7)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Xin chào mọi người,mình mới thay máy cần office 2019 hoặc 2021 mà tìm hoài không có key nhờ mọi người giúp với ạ.
Key Office 2021 Proplus Error code: 0xC004C008
Key get CID, bạn add key vào office để lấy CID tuyệt đối không lấy key check ở khoatoantin hay các trang check key khác.
Văn bản ẩn cho người dùng: pinpinpin

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Không biết như vậy thì bác check key như thế nào nhỉ?
Key Office Retail thì mình chỉ dùng tool này để check key thôi.
Screenshot 2023-11-13 084923.png

Sửa lần cuối:

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Cách này nếu key online sẽ mất 1 lượt, và sau đó ko check key đó được nữa thì phải?
Nhưng nếu dùng trên máy cần kích hoạt thì nó là cách rất tuyệt.
Dạ, key online check trên trang check thì cũng bị mất 1 lượt, vậy thôi để dành lượt đó trên máy mình thì vẫn tốt hơn ạ :)

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Đúng vậy ạ! Cách này để check key lần đầu để lưu key khi tìm được key chưa puplic. Còn khi muốn share key ra ngoài thì check trên web hoặc máy ảo ạ.
Forum mình có một số cao thủ (hiện đã ở ẩn) có khả năng check key retail online mà ko hề mất lượt nào cho đến khi key die luôn đó Mod.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Forum mình có một số cao thủ (hiện đã ở ẩn) có khả năng check key retail online mà ko hề mất lượt nào cho đến khi key die luôn đó Mod.
Vừa rep xong là có cao thủ vào thả cảm xúc liền.
Chứng tỏ các bạn tuy ở ẩn nhưng vẫn thường quan tâm theo dõi!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
So với các cao thủ trong forum hiện tại và trước đây thì cháu còn thua xa lắm ạ! Key thì chỉ đủ dùng hoặc dư chút ít để hỗ trợ qua teamviewer cho bạn nào cần.

phiart

Gà con
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail online 10/11/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail online 10/11/2023

Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail phone 10/11/2023
Key VisioPro 2019 không kích hoạt được nữa. Các bác còn key nào có thể sử dụng kích hoạt được không ạ?