Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1568 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

trieudai

Búa Gỗ Đôi
Sao lại phải post "ảnh minh họa" nhỉ!

Xem phần đính kèm 52872
Cảm ơn bạn!Thắc mắc bạn rất logic !
Mình xin giải thích: Office 2010 mình cài trên máy bàn để ở nhà ( vừa thay main). Mình dùng laptop để command ( đang đi làm) nên ko chụp được hình của máy đang gặp vấn đề office, thành thử phải tìm mượn 1 cái hình để minh họa- MÁY Ở NHÀ BÁO Y NHƯ HÌNH NÀY. Mình xài nhu cầu cá nhân thôi. Cũng định Cr@ck cho rồi mà hơi ngại nên cố nhờ anh em trên VN-Z giúp đỡ !

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 52890
Bấm "Next " nó báo thế này bạn ơi!
1. Kiểm tra xem đã từng nhập key GRACE, key KMS chưa. Nếu có thì hãy gỡ bỏ hết các key đó trước khi nhập key mới.
2. Kiểm tra key mới còn lượt active online không, vì thường thì lượt online sẽ hết rất nhanh. Nếu mã lỗi key còn là "Error Code: 0xC004C008" thì get cid (hoặc call) để kích hoạt.

khaihoanst

Gà con
Win 10 RTM Professional OEM:-censor- Phone Time: 09:26:05 11/11/2023 (GMT+7)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
CÁi này nó hỏi thêm bao nhiêu device đang sử dụng, thì trả lời là bao nhiêu vậy bác. Em qua bước nhập comfirmation thì nó hỏi thêm cái đó, trả lời sai nó stop luôn

vicam

Búa Gỗ Đôi
1. Kiểm tra xem đã từng nhập key GRACE, key KMS chưa. Nếu có thì hãy gỡ bỏ hết các key đó trước khi nhập key mới.
2. Kiểm tra key mới còn lượt active online không, vì thường thì lượt online sẽ hết rất nhanh. Nếu mã lỗi key còn là "Error Code: 0xC004C008" thì get cid (hoặc call) để kích hoạt.
Bạn cho hỏi mã lỗi key 0xC004C008 hiện tại có get cid được không? Mấy hôm nay tôi thấy có key office retail nhưng không dám gỡ cũ đi cài mới sợ không get cid được.

AnTuTu

Rìu Vàng
Bạn cho hỏi mã lỗi key 0xC004C008 hiện tại có get cid được không? Mấy hôm nay tôi thấy có key office retail nhưng không dám gỡ cũ đi cài mới sợ không get cid được.
Key C008 vẫn get được by phone và by web được bạn nhé. Mà thực sự ra cách dễ nhất là bạn gọi thử xem được không. Bạn có thể check qua bài của mình để biết cách gọi nhé.
Còn về vấn đề key thì thực ra bạn có thể add key qua ospp.vbs, để key ở đó khi nào activate được thì nó sẽ lên activated cho bạn, nếu không thì gỡ ra như bình thường. Nếu bạn không gỡ key cũ thì bản quyền hiện có vẫn sẽ được giữ như bình thường.

DakotaCA

Rìu Sắt Đôi
Win 10 RTM Professional Retail Online Key Time: 14:46:39 11/11/2023 (GMT+7)

Sửa lần cuối: