Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1543 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác hướng dẫn e với sao e ko cài đc bản VL toàn báo lỗi chỉ cài đc bản retail
Gỡ bỏ hết Office trong máy, gửi tin nhắn UltraViewer tôi cài cho.

saczuna

Gà con
Dạ máy em lúc mua có sẵn win 11 home bản quyền, lúc nãy em nghịch dại nhập key bản pro xong giờ máy chuyển sang bản pro nhưng chưa activate được windows, em vào check thì nó báo We can't activate windows on your device because you don't have valid digital license.. Code: 0xC004C060 ạ, mong các cao nhân cứu em pha này ạ huhu.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Dạ máy em lúc mua có sẵn win 11 home bản quyền, lúc nãy em nghịch dại nhập key bản pro xong giờ máy chuyển sang bản pro nhưng chưa activate được windows, em vào check thì nó báo We can't activate windows on your device because you don't have valid digital license.. Code: 0xC004C060 ạ, mong các cao nhân cứu em pha này ạ huhu. Xem phần đính kèm 51735
key gửi trong hộp thư.

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Các cao nhân cho mình hỏi là giờ mình tìm key cho 1 bộ office thì bộ nào thường có key nhất ạ? Cảm ơn nhiều!
2016 VS 2019 hay thấy xuất hiện ở topic này b nhé, loại khác thì phải canh.

Thấy 2 quả này còn nhiều lượt bác có ưng thì cài dùng bác nhé. Cái này cài cho Office 2013

Key: R93BY
Description: Office15_ProPlusVL_MAK
Sub type: X18-32637
Remaining: 8356
Time: 10/11/2023 9:11:52 AM (GMT+7)

Key: XKH6P
Description: Office15_ProPlusVL_MAK
Sub type: X18-32637
Remaining: 4602
Time: 10/11/2023 9:12:21 AM
(GMT+7)

#22,904

Sửa lần cuối:

joevnpro

Búa Đá
Các cao nhân cho mình hỏi là giờ mình tìm key cho 1 bộ office thì bộ nào thường có key nhất ạ? Cảm ơn nhiều!
Cứ cài bản 2016 trở lên (dùng được với 3 key 2016, 2019, 2021), rồi dùng phiên bảo nào thì dùng key đó để kích hoạt là sẽ ra phiên bản office đó.