Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1229 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Phobo

Gà con
Cho mình hỏi là đã kích hoạt thành công license kTS rồi, nhưng không có nhập TK của mic vậy khi mình cài mới có tự kích hoạt lại không mấy bác.

bungbao

Rìu Chiến Bạc
Cho mình hỏi là đã kích hoạt thành công license kTS rồi, nhưng không có nhập TK của mic vậy khi mình cài mới có tự kích hoạt lại không mấy bác.
ko nhé, xoá key trên máy trước để khi cài xong thử nhập lại ( nếu key ko chính chủ thì hên xui )

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có! Bản quyền Kts không cần tk Mic như mọi người nghĩ...

naroto

Thành viên BQT
Cho mình xin 1 key Windows 10 Pro nha . Mình cảm ơn !
Xài key này thử đi bạn...
Win 8.1 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK Activation Count: 180

Passtolove

Búa Gỗ Đôi
Hai bạn kiểm tra lại coi có dùng được key này không .
Win 10 RTM EnterpriseSN (LTSC 2019) Volume:MAK Online Key

Win 10 RTM EnterpriseS (LTSC 2019) Volume​

Key: NHX36
Description: Win 10 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub Type: [RS5]X21-83253
Activation Count: 0
Error Code: Get Web
Time: 13:15:37 21/11/2022 (GMT+7)

Key: VPXNM
Description: Win 10 RTM EnterpriseS Volume:MAK
Sub Type: [RS5]X21-83247
Activation Count: 0
Error Code: Get Web
Time: 13:15:37 21/11/2022 (GMT+7)

Key: CNF4B
Description: Win 10 RTM EnterpriseSN Volume:MAK
Sub Type: [RS5]X21-83268
Activation Count: 941
Time: 13:15:24 21/11/
Mình nhập IID ở getcid. info thì nó báo là "Need to call M$ Support."
Mod cho hỏi mình phải xử lý ntn.
Cảm ơn b!

naroto

Thành viên BQT
Cảm ơn b!
Tiếp tục chờ key LTSC 2019 hồi sinh hoặc nạp skus LTSC 2019 N rồi dùng key này
CNF4B.
Phương án hay nhất với tôi là kích hoạt digital cho LTSC 2019. Cài lại không lo kích hoạt nữa!

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Cảm ơn b!
Có thể bạn chưa rõ việc kích hoạt Windows LTSC 2021 (Win 2021 RTM Enterprise). Nó có thể kích hoạt bằng key nhưng hiện chỉ có key hết lượt nhưng đa phần phải gọi trực tiếp cho nhân viên MS và ... bó tay (mình từng gọi mấy lần nhưng họ hỏi nguồn gốc của key là đành chịu, không thể trả lời). Mới rồi mình dùng tool MAS_1.7 và lấy bản quyền KTS luôn. Mình không đưa link vì bạn phải quyết định tự lựa chọn (bản chất việc này là cr). Nếu dùng có thể tra GG.
Mình có key này đã hết lượt, diễn đàn chưa đăng, không biết còn get web được hay hay không và có thể bạn là người may mắn chăng?
Key Win 2021
Key: 2NFPM-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoang Phuc Dinh

Rìu Sắt
Có thể bạn chưa rõ việc kích hoạt Windows LTSC 2021 (Win 2021 RTM Enterprise). Nó có thể kích hoạt bằng key nhưng hiện chỉ có key hết lượt nhưng đa phần phải gọi trực tiếp cho nhân viên MS và ... bó tay (mình từng gọi mấy lần nhưng họ hỏi nguồn gốc của key là đành chịu, không thể trả lời). Mới rồi mình dùng tool MAS_1.7 và lấy bản quyền KTS luôn. Mình không đưa link vì bạn phải quyết định tự lựa chọn (bản chất việc này là cr). Nếu dùng có thể tra GG.
Mình có key này đã hết lượt, diễn đàn chưa đăng, không biết còn get web được hay hay không và có thể bạn là người may mắn chăng?
Key Win 2021
Key: 2NFPM-
mình vẫn gọi được bạn ạ, lần nào cũng get được, mấy câu hỏi dạng như bạn nói cứ trả lời là không có thì nó bó tay, cho bạn đến chỗ đọc step 2 thôi.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Win 10 RTM Professional Retail phone 25/11/2022 (GMT+7)

Windows 7 Home Premium OEM:COA phone 25/11/2022 (GMT+7)

Windows 7 Professional OEM:COA phone 25/11/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối: