Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1026 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online Key 13/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail: Online Key 13/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2021 RTM ServerDatacenter;AzureStackHCIAddOn2021 Retail: Online Key 13/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2021 RTM ServerStandard Retail: Online Key13/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail Online Key 13/06/2022 (GMT+7)

Windows 7 ProfessionalN Retail: Online Key13/06/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối:

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Win 10 RTM Professional Retail phone 14/06/2022 (GMT+7)
Error Code: 0xC004C060
Time: 15:21:50 14/06/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bác cho em xin key Office21ProPlus2021MSDNR_Retail với ạ
Cho tôi tham gia vào liên minh chìa khoá. Thank!
tham gia ở đâu ạ
Đã thêm các bạn vào liên minh rồi nhé.
Thành viên không đủ điều kiện xem key, có thể nhờ kích hoạt từ xa tại 2 topic trong Box "Kích hoạt Windows Office miễn phí", hoặc để lại bình luận để được tham gia vào liên minh chìa khoá.:rolleyes:
Riêng bạn này, nick mới đăng kí có 3 ngày, tên nick và thông tin khá mập mờ, bạn đi đến các topic giúp qua Teamview nhờ kích hoạt nhé.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
bạn nào còn key win 10 ltsc ko ạ? mình search trong này key die hết rồi hxhx
Với LTSC 2019 >> 2021 đều có thể kích hoạt Digital, ưu điểm của nó là khi bạn cài lại không cần phải kích hoạt lại nữa. Còn kích hoạt bằng key, sau khi cài lại bạn sẽ phải cất công tìm key kích hoạt như bây giờ.

minhminh87

Búa Đá
Với LTSC 2019 >> 2021 đều có thể kích hoạt Digital, ưu điểm của nó là khi bạn cài lại không cần phải kích hoạt lại nữa. Còn kích hoạt bằng key, sau khi cài lại bạn sẽ phải cất công tìm key kích hoạt như bây giờ.
à mình biết tới 2038 coi như vĩnh viễn rồi nhưng thi thoảng thích làm theo key thích hơn cảm giác chơi script cứ thé nào ấy :))