Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 99 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

Hamano Kaito

Moderator
@Tran Quang Ha | Eset tạm thời mình ko có xài đến. Hiệu suất PC mượt nhưng duyệt web khá chậm chắc do ko tương thích soft bảo mật mạng mình đang xài
Giờ thì chắc Emsisoft thôi. Nếu ko xài được Emsisoft thì FS hoặc tìm 1 anti nào đó nhẹ xài chung với OSArmor cũng được
OSArmor bảo mật cũng khá mạnh

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
@Tran Quang Ha | Eset tạm thời mình ko có xài đến. Hiệu suất PC mượt nhưng duyệt web khá chậm chắc do ko tương thích soft bảo mật mạng mình đang xài
Giờ thì chắc Emsisoft thôi. Nếu ko xài được Emsisoft thì FS hoặc tìm 1 anti nào đó nhẹ xài chung với OSArmor cũng được
OSArmor bảo mật cũng khá mạnh
Thủ thuật sau còn xài đc nữa không bạn nhỉ:

Hamano Kaito

Moderator
Thủ thuật sau còn xài đc nữa không bạn nhỉ:
Hiện tại cách nào cũng xài được trên emsisoft đó sếp. Mình đang dùng Emsisoft mà, vì nó ko có làm gắt vụ network cho lắm
Tương thích khá tốt. Chỉ duy nhất 1 điều là mỗi lần update là ngốn CPU cao lắm
Cho nên mình để update 2 ngày up 1 lần

mcuong

Búa Đá
cho mình xin Fix Adguard đi bạn @Hamano Kaito

Hamano Kaito

Moderator
cho mình xin Fix Adguard đi bạn @Hamano Kaito
Để vào Inbox của Adguard bạn phải tuân thủ theo điều kiện của mình. Ko được share bất kỳ fix nào ra ngoài
Vì trong đó có fix adfender và có cả VPN nữa còn kèm theo cách block IDM mới. Tức là 1 in 4 đấy
--
Lời hứa qua "gõ tay" mình ko tin tưởng cho lắm...Nhưng mình sẽ cân nhắc để Inbox bạn vào

mcuong

Búa Đá
Để vào Inbox của Adguard bạn phải tuân thủ theo điều kiện của mình. Ko được share bất kỳ fix nào ra ngoài
Vì trong đó có fix adfender và có cả VPN nữa còn kèm theo cách block IDM mới. Tức là 1 in 4 đấy
--
Lời hứa qua "gõ tay" mình ko tin tưởng cho lắm...Nhưng mình sẽ cân nhắc để Inbox bạn vào
Không biết làm sao để bạn tin! Mình chỉ là 1 người dùng bình thường thôi, không có chia sẻ gì đâu.

Vu Hao

Rìu Vàng
Hiện tại cách nào cũng xài được trên emsisoft đó sếp. Mình đang dùng Emsisoft mà, vì nó ko có làm gắt vụ network cho lắm
Tương thích khá tốt. Chỉ duy nhất 1 điều là mỗi lần update là ngốn CPU cao lắm
Cho nên mình để update 2 ngày up 1 lần
Xem phần đính kèm 34523
Nhờ bác @Hamano Kaito giúp em giải thích ca này với ạ! Em đã kéo dài thời gian như bác hướng dẫn nhưng mỗi khi cập nhật nó trở về số ngày thực, tắt đi mở lại là số ngày ảo. Vấn đề quan trọng là thời gian hiện thị lại là thời gian trước khi cập nhật. Vậy bản chất là soft của em có được cập nhật không ạ? Em chân thành cám ơn.

Attachments

• sau khi cập nhật.jpg
    sau khi cập nhật.jpg
    59.5 KB · Lượt xem: 12
  • Sau khi tắt mở lại.jpg
    Sau khi tắt mở lại.jpg
    61.3 KB · Lượt xem: 12

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ bác @Hamano Kaito giúp em giải thích ca này với ạ! Em đã kéo dài thời gian như bác hướng dẫn nhưng mỗi khi cập nhật nó trở về số ngày thực, tắt đi mở lại là số ngày ảo. Vấn đề quan trọng là thời gian hiện thị lại là thời gian trước khi cập nhật. Vậy bản chất là soft của em có được cập nhật không ạ? Em chân thành cám ơn.
Mặc định số ngày nó sẽ tự lấy lại trong file setting. Nếu bạn phân quyền file đó thì sau khi tắt mở lại nó sẽ lấy cái ngày có trong file để làm nền. Cho nên nó sẽ trả về đúng với ngày mà nó sẵn trong file setting
Mẹo: Bạn có thể chỉnh ngày cho nó lên đến bằng với năm hết hạn của phần mềm luôn. Và cứ tầm 2 hoặc 3 ngày update tay 1 lần là được.

Vu Hao

Rìu Vàng
Mặc định số ngày nó sẽ tự lấy lại trong file setting. Nếu bạn phân quyền file đó thì sau khi tắt mở lại nó sẽ lấy cái ngày có trong file để làm nền. Cho nên nó sẽ trả về đúng với ngày mà nó sẵn trong file setting
Mẹo: Bạn có thể chỉnh ngày cho nó lên đến bằng với năm hết hạn của phần mềm luôn. Và cứ tầm 2 hoặc 3 ngày update tay 1 lần là được.
Em cám ơn bác chỉ điểm. Chúc bác nhiều sức khỏe. :)

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Fidelizer 8.9​

June 25, 2022
  • Changed Hyper Threading detection from floating point unit to enabled core
  • Fixed option “Enforce non-audio process to use only one core” not working
  • Fixed multiple-instances of media player application optimization not working properly
  • Improved optimization compatibility with Windows 10/11
  • Improved software compatibility with MajiorityClean and LemonadeElitest

Hamano Kaito

Moderator
Kaspersky với phiên bản mới 21.6 đã không còn free trail 30 ngày nữa có nghĩa là cơ chế dùng trail reset gần như phá sản.
Xem phần đính kèm 35130{adore}
Bản này bị giới hạn gì ko sếp !?
---
Mình định lập 1 thớt kèm theo inbox để post fix của 3 soft
Emsisoft, Trend Micro và FS Anti nhưng ko biết có nên share ra ko !
Còn 1 vài anti mình hack được nữa {runrun}