Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 102 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

hoang sanh

Búa Gỗ
em xin phần mềm bán hàng free ạ, càng dễ sử dụng càng tốt, ko cần nhìu chức năng. thk all

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Acrylic DNS Proxy 2.1.1​

August 7, 2022
  • Solved a file permission vulnerability in Acrylic's setup.
  • Solved an unquoted path vulnerability in Acrylic's setup.
  • Solved a bug that made Acrylic discard DNS responses larger than 4096 bytes as malformed packets.

D1mar0n

Gà con

What's new in Acrylic DNS Proxy 2.1.1​

August 7, 2022
  • Solved a file permission vulnerability in Acrylic's setup.
  • Solved an unquoted path vulnerability in Acrylic's setup.
  • Solved a bug that made Acrylic discard DNS responses larger than 4096 bytes as malformed packets.
Can you give a link?

NguyenQHoa

Búa Gỗ

Hamano Kaito

Moderator
Bạn Hamano Kaito cho hỏi là SSDkeeper sau 30 ngày thì nó bắt kích hoạt bản quyền thì phải làm sao (ứng dụng ko tự động mở khi startup Win, phải mở thủ công), mình lờ nó đi thì phần IntelliMemory bị Disable, tuy ứng dụng vẫn thấy cho chạy nhưng nó ko tự động Start theo Win vậy thì là vẫn dùng được hay sao
Bạn qua đây | https://vn-z.vn/threads/diskeeper-va-v-locity-cong-cu-toi-uu-hieu-suat-cho-i-o.42181/#post-627548

khanhit2189

Gà con
Hôm nay lọ mọ test trial DymaxIO thì thấy có build mới. Build mới này phải nói là nó mượt thật sự luôn đấy các bạn
Xem phần đính kèm 36073
E muốn vào nhóm DymaxIO của bác để xài thử thì phải làm ntn bác nhỉ. E mò mãi cả buổi lên trang chủ tải bản trial về mà cài nó báo Not Licensed chứ ko có xài thử gì cả. Kiếm trong mục Subscriptions & License Key cũng chẳng có key :(

Hamano Kaito

Moderator
E muốn vào nhóm DymaxIO của bác để xài thử thì phải làm ntn bác nhỉ. E mò mãi cả buổi lên trang chủ tải bản trial về mà cài nó báo Not Licensed chứ ko có xài thử gì cả. Kiếm trong mục Subscriptions & License Key cũng chẳng có gì :(
Nó có cho key trial mà bạn? Dùng key đó kích hoạt xài 30 days
Hiện tại ko có cách fix hoàn chỉnh app này. Cho nên đành chờ ai đó cr-ack thôi

khanhit2189

Gà con
Nó có cho key trial mà bạn? Dùng key đó kích hoạt xài 30 days
Hiện tại ko có cách fix hoàn chỉnh app này. Cho nên đành chờ ai đó cr-ack thôi
Hic ko biết do tài khoản mới tạo hay sao e lục khắp ko thấy cái key nào cả. E thử oder 3 lần như hình cũng ko biết lấy key ở đâu luôn. A có cách nào tạm thời e xài thử xem ntn đc ko ạ

Hamano Kaito

Moderator
Hic ko biết do tài khoản mới tạo hay sao e lục khắp ko thấy cái key nào cả. E thử oder 3 lần như hình cũng ko biết lấy key ở đâu luôn. A có cách nào tạm thời e xài thử xem ntn đc ko ạXem phần đính kèm 36315
Nó nằm trong mục thông tin tài khoản ấy. Vào đấy sẽ có mục key
Đúng vậy thật. Họ đã ko cung cấp key trial nữa rồi {brick}

Sửa lần cuối:

khanhit2189

Gà con
Nó nằm trong mục thông tin tài khoản ấy. Vào đấy sẽ có mục key
Đúng vậy thật. Họ đã ko cung cấp key trial nữa rồi {brick}
Thôi thì xin vĩnh biệt cụ... :( E lại về Diskeeper vậy. Thấy a rv bảo con DymaxIO này nhanh hơn kha khá nên e tính thử trải nghiệm xem ntn ấy vậy mà... {cry}

Hamano Kaito

Moderator
Thôi thì xin vĩnh biệt cụ... :( E lại về Diskeeper vậy. Thấy a rv bảo con DymaxIO này nhanh hơn kha khá nên e tính thử trải nghiệm xem ntn ấy vậy mà... {cry}
Giờ chỉ có 1 cách là hùng tiền mua key. Sau đó hack share key thôi, chỉ còn mỗi cách này
Chứ cách hack trial của mình sẽ bị check sau mỗi giờ. Nó sẽ tự nhã key ra

Hamano Kaito

Moderator
Mình ko block nó kết nối đến server được à bạn ?
Mình thử dk trial thử thì ko thấy key đâu. Hay do hãng vừa mới thay đổi ??
Nếu 1 key mà nhiều máy xài và vượt qua mức cho phép key đó sẽ bị liệt vào sanh sách đen. Lúc đó sẽ bị khóa toàn bộ nếu máy nào có kết nối đến máy chủ
---
1 key/1 năm 100 đô la cho 4 hay 5 thiết bị gì đó. Nếu tính ra share cho 100 máy thì chắc sẽ ít hơn nữa nhưng phải dùng thủ thuật tí
Mình chỉ nêu trick ra thôi. Nếu có thể visa mình sẽ làm 1 key rồi share nhưng tiếc là mình ko có thẻ visa

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Mình thử dk trial thử thì ko thấy key đâu. Hay do hãng vừa mới thay đổi ??
Nếu 1 key mà nhiều máy xài và vượt qua mức cho phép key đó sẽ bị liệt vào sanh sách đen. Lúc đó sẽ bị khóa toàn bộ nếu máy nào có kết nối đến máy chủ
---
1 key/1 năm 100 đô la cho 4 hay 5 thiết bị gì đó. Nếu tính ra share cho 100 máy thì chắc sẽ ít hơn nữa nhưng phải dùng thủ thuật tí
Mình chỉ nêu trick ra thôi. Nếu có thể visa mình sẽ làm 1 key rồi share nhưng tiếc là mình ko có thẻ visa
Bạn cần thì mình sẽ order để bạn thử

Hamano Kaito

Moderator
Mình thấy bên đây có share key 1 năm | scloud.ws bạn nào lấy được key inbox mình registry để mình nhân bản key thử

Sửa lần cuối: