This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

Chúc Anh Em ăn tết vui vẻ, đoàn viên.
( Ad ơi em vẫn chưa có link Cr@ck )

Cr@ck của CS6 link này 404 Not Found rồi Ad ơi.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chúc Anh Em ăn tết vui vẻ, đoàn viên.
( Ad ơi em vẫn chưa có link Cr@ck )

Cr@ck của CS6 link này 404 Not Found rồi Ad ơi.

Bản này lâu lắm rồi nên mình cũng không nhớ file .dll trong này còn dùng được không, bạn thử nhé

thehoping

Gà con
Hic, em down bản PTS CC 2018 mà down hết nó bị xóa mất cái Cr@ck, ad up lại giúp mình mỗi Cr@ck đc không

vodkahn92

Gà con
Bác ơi bản 2014 chết hết rồi, bác re-up dùm nhé, cám ơn bác nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã fix lại toàn bộ các link từ bản 5.0 đến 10.0 (CS3). Các phiên bản mới hơn đã xóa, nếu các bạn muốn tải bản mới hơn thì ở trên diễn đàn đã có nhiều topic chia sẻ.
Topic này chỉ chia sẻ các phiên bản Photoshop cũ cho các bạn.
Chúc các bạn vui vẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao dùng photoshop 7 setup.exe avast nói là virus??

Mình dùng AVAST Premier Security vẫn hoàn toàn bình thường bạn nhé, nếu như file bị nhận diện bạn đưa vào quarantine (cách ly) trong phần mềm diệt virus.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cài cs2 thay 7. thanks em

Mình nghĩ nhu cầu cơ bản cài bản CS2 là đủ, cộng thêm cài các plugin đi kèm là dùng rất tốt. Nhà mình làm nghề anh hiện giờ vẫn chỉ dùng CS2, vì quen rồi, và khai thác hết tính năng của nó mới là điều quan trọng nhất

HPhong

Gà con
Các bác giúp em với. Em giải nén rồi cài đặt xong em copy File photoshop của CS3 vào ổ cài đặt mà chỉ dùng được bản dùng thử 30 ngày mà dùng được ít chức năng thì em phải làm thế nào ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Không chỉ đơn giản là việc copy file .exe vào thư mục cài đặt đâu bạn ạ, cái này cr@ck hơi phức tạp một chút khi bạn phải sử dụng thêm k3ygen để làm việc này. Chi tiết mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé.

HPhong

Gà con
em cảm ơn

HPhong

Gà con
bác xem lại giúp em cái flie k3ygen được k em tải bản full giải nén ra cũng k có. Bài hướng dẫn cũng k có.