Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

huyenm2m

Gà con
trước mình có cái app ngon hơn , có đủ 4 nút , chơi ổn trên pc , mà dọn game xóa luôn rồi , giờ tìm lại để chơi contra mà ko có app nào dc như nó , tiếc quá trời

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
trước mình có cái app ngon hơn , có đủ 4 nút , chơi ổn trên pc , mà dọn game xóa luôn rồi , giờ tìm lại để chơi contra mà ko có app nào dc như nó , tiếc quá trời

Mình thường dùng Nestopia để giả lập game NES trên PC mà thôi, chứ còn các phần mềm giả lập khác mình chưa thử nên chưa biết được. Tuy nhiên bạn có thể lên Google search với từ khóa các phần mềm giả lập nes là có danh sách các phần mềm cho bạn tham khảo, và bạn có thể thử một trong số đó :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
HINH NHƯ BỊ DIE ROI

Link download vẫn hoạt động bình thường nhé, có thể do lúc đó mạng của bạn bị lag nên không tải được, giờ bạn có thể kiểm tra lại và tải về máy chơi nhé :)
Văn bản ẩn cho người dùng: HAIBI

Chúc bạn vui vẻ!

4shell

Búa Gỗ
Cái trò mà có 2 thằng xanh đỏ, chọc chọc con dao, lúc chết quỳ xuống xong nằm úp tên là gì vậy các bạn?
"Rush'n attack" bạn nhé.
Với những người thuộc thế hệ 7x, 8x, 9x thì đây là cả một tuổi thơ ( mình gần 40 rồi mà vẫn chơi trên android :D )

Hồi còn đi học toàn tranh thủ ra hàng chơi 30 phút rồi vào học :D. Trong 30 phút đó thì chơi được 2 game: 1 là game Kage (Shadow of ninja) trong 15 phút là xong. Còn 1 game là Contra bản lên lên xuống xuống ấy.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
"Rush'n attack" bạn nhé.
Với những người thuộc thế hệ 7x, 8x, 9x thì đây là cả một tuổi thơ ( mình gần 40 rồi mà vẫn chơi trên android :D )

Hồi còn đi học toàn tranh thủ ra hàng chơi 30 phút rồi vào học :D. Trong 30 phút đó thì chơi được 2 game: 1 là game Kage (Shadow of ninja) trong 15 phút là xong. Còn 1 game là Contra bản lên lên xuống xuống ấy.

Haha. Super Mario cũng không tốn quá nhiều thời gian để chơi, và Contra mà bạn đang nói là bản 1, bản 2 cũng rất thú vị :D Lên lên xuống xuống trái phải trái phải B A B A làm sao có thể quên được :))

area8135

Gà con
Cám ơn bác rất nhiều vì đã share

chuixoixa

Rìu Bạc
Haha. Super Mario cũng không tốn quá nhiều thời gian để chơi, và Contra mà bạn đang nói là bản 1, bản 2 cũng rất thú vị :D Lên lên xuống xuống trái phải trái phải B A B A làm sao có thể quên được :))
Nhớ hồi đó mấy đứa nhỏ chơi Mario bị game over hoài. Phải nhờ chủ tiệm thi triển kỷ năng đạp mạng lên tới vài chục cho chơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhớ hồi đó mấy đứa nhỏ chơi Mario bị game over hoài. Phải nhờ chủ tiệm thi triển kỷ năng đạp mạng lên tới vài chục cho chơi

Kỹ năng đạp mạng là kỹ năng giã vịt, mạng up lên liên tục. Có đợt giã nhiều quá đến nỗi nhiều mạng quá game over luôn =)) Thường mình toàn giã ở màn 3.1.

4shell

Búa Gỗ
Trước mình nhớ xem 1 clip có đoạn mario chạy từ đầu đến cuối mà mạng lên như mưa ấy, giờ lại không tìm được nữa

Mình dùng Jnes cũng có đủ 4 nút, dùng được cả bàn phím máy tính, nhưng cái phần save thì bị lỗi chưa khắc phục được