Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

ngoctai125

Gà con
sao mình k mở được thớt ơi, vào chỗ chọn trò chơi xong nó thoát ra luôn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao mình k mở được thớt ơi, vào chỗ chọn trò chơi xong nó thoát ra luôn

Để chơi được game này máy bạn cần cài phần mềm giả lập NES trên PC, như VirtuaNES hay RockNES X. Sau khi cài xong bạn mở phần mềm lên, chọn file -> open -> tìm đến file NES trong folder ROM là được. Nếu sau khi mở lên được rồi, chọn trò chơi mà bị thoát ra thì bạn thử cài phần mềm còn lại so với phần mềm giả lập NES bạn đang cài. Ví dụ như bạn đang dùng VirtuaNES bị lỗi thì cài cái RockNES X (và ngược lại). Nếu vẫn lỗi nữa thì bạn thông báo tiếp cho mình. Vì hiện tại mình dùng RockNES X thì ổn, còn cái VirtuaNES thì bị lỗi, nên mình biết đường khuyên bạn như thế :D

tungbui90

Gà con
Cam ơn chủ thớt nhiều

một trong những game tuổi thơ không bao giờ quên được của mình, hồi xưa xin mãi ba mẹ mới mua cho :D

huyenm2m

Gà con
mẹ chơi contra mà nút bắn với nhảy cứ phải nhấp nhấp thì chơi quái gì , cái app này thiếu 2 nút

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mẹ chơi contra mà nút bắn với nhảy cứ phải nhấp nhấp thì chơi quái gì , cái app này thiếu 2 nút

Bạn có thể dùng tay cầm chơi cho dễ và đúng bài, chứ chơi bàn phím thì hơi cực :D

TUNGBS

Gà con
Tuổi thơ bạn đã chơi game 4 nút như contra, super mario, tank, compat,...Vậy 1 phần mềm giúp bạn quay lại tuổi thơ với game 4 nút thì sao? Bạn đã sẵn sàng quay lại tuổi thơ chưa?

Với hơn 300 game chuẩn của thế giới điện tử cầm tay, tôi tin là bạn sẽ có một chuyến trở về tuổi thơ thật đẹp!

Download Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

No quote

Hoặc:

No quote

Nếu link die các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc :D

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Tuổi thơ tôi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái app này thiếu 2 nút C & D , chơi như shizt

Chơi trên máy tính bao giờ cũng khó hơn và bất tiện hơn rồi bạn ạ :D Tuy nhiên bạn có thể chỉnh nút theo ý muốn của bạn, ở các vị trí phím dễ dàng thao tác, hoặc có thể dùng tay cầm để kết nối chơi :)