Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính!

tittau

Rìu Sắt
khổ lắm bác ạ. Mọi người hay cắm usb để copy tài liệu nên vẫn cần diệt virus =.='
win7 hay 10 thì dùng hàng có sẵn của win đi. nó bem mấy con trong usb nhanh lắm

anhtuanitc

Búa Gỗ
Do nhu cầu công việc thì win xp mình nên dùng phần mềm diệt virus nào hiệu quả vậy? Máy cũng 4G Ram nhưng buộc phải sài win xp.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ Bạn tìm giúp mình bản cài đặt avast_free_antivirus_setup_offline x86 với nha, mình tìm trên web chính nếu bản cài offline của là x64 thôi không cài được trên win xp x86. Cám ơn bạn,

Bạn tải cái này:
Key avast thì bạn vào đây:

anhtuanitc

Búa Gỗ
Bạn tải cái này:
Key avast thì bạn vào đây:
Cám ơn bạn đã phản hồi, nhưng ý mình là tìm bản cài Offline của avast free antivirus 32bit, do môi trường cài đặt của mình không có internet. Sau khi cài xong mới mở các link update sau.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn đã phản hồi, nhưng ý mình là tìm bản cài Offline của avast free antivirus 32bit, do môi trường cài đặt của mình không có internet. Sau khi cài xong mới mở các link update sau.

Bản link trên cài đc cả 2 hệ điều hành, bản đó cao hơn Free là Premium, cài xong là đc dùng thử Premium, bạn dùng key ở topic bên dưới để bẻ khóa phần mềm.

anhtuanitc

Búa Gỗ
Bản link trên cài đc cả 2 hệ điều hành, bản đó cao hơn Free là Premium, cài xong là đc dùng thử Premium, bạn dùng key ở topic bên dưới để bẻ khóa phần mềm.
Ý mình là cần file offline hẳn luôn ( file có dung lượng lớn), để khi cài là chạy cài đặt luôn không cần phải có Internet mới có thể cài đặt được. Do 1 số máy tính bên mình không có internet nên không thể cài Online được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ý mình là cần file offline hẳn luôn ( file có dung lượng lớn), để khi cài là chạy cài đặt luôn không cần phải có Internet mới có thể cài đặt được. Do 1 số máy tính bên mình không có internet nên không thể cài Online được.

Xem phần đính kèm 31646

Sorry do mình đọc ko kỹ :D Bạn tải ở bên này chưa?
Mình chỉ thấy trên trang chủ nó ghi vậy thôi chứ ko ghi rõ cụ thể đâu là 32 đâu là 64.

anhtuanitc

Búa Gỗ
Sorry do mình đọc ko kỹ :D Bạn tải ở bên này chưa?
Mình chỉ thấy trên trang chủ nó ghi vậy thôi chứ ko ghi rõ cụ thể đâu là 32 đâu là 64.
Link này mình đã thử rồi, chỉ tải về file 64bit thôi nên cũng không phải 32bit. Không thể cài trên các máy win xp 32bit

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link này mình đã thử rồi, chỉ tải về file 64bit thôi nên cũng không phải 32bit. Không thể cài trên các máy win xp 32bit

Có lẽ nó ko hỗ trợ 32 bit nữa rồi, vì cơ bản cũng cũ quá :D Bạn chuyển sang dùng Kaspersky thử xem, XP mà 32 thì hơi khó rồi :D

anhtuanitc

Búa Gỗ
Có lẽ nó ko hỗ trợ 32 bit nữa rồi, vì cơ bản cũng cũ quá :D Bạn chuyển sang dùng Kaspersky thử xem, XP mà 32 thì hơi khó rồi :D
Với bản cài Online thì vần tự cài đặt được bản 32bit nếu có internet, nhưng đang muốn tìm bản cài offline 32bit. KAS thì quá nặng cho win xp 32bit rùi. Cám ơn bạn đã nhiệt tình hỗ trợ.

Myuuu

Riri'licious
Cái hồi win 7 trở về thì mình có hay dùng Avast =)) nhưng từ win 10 trở lên thì cái defender mặc định nhu cầu cá nhân mình thấy nó tốt và đủ dùng rồi {bye}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không biết mình cài Kaspersky trên Win 11 thi thoảng bị đơ máy, không biết có phải do bị xung đột không

Windows 11 tính tương thích với các phần mềm vẫn còn hạn chế bạn ạ, nên phải chờ để nghe ngóng thôi :D