Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính!

xomtram

Búa Đá
Comodo Antivirus cũng ngon đấy các bạn. Giao diện tiếng Việt thân thiện.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cũng tùy nhỉ?

Test thử và thích cái nào thì xài cái đó thôi bạn ạ, chứ xem đánh giá thì vô cùng và nhiễu loạn thông tin lắm. Phần mềm diệt virus nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác như tính chất công việc của bạn, cấu hình máy, hệ điều hành...
Như mình thì mình đang dùng AVAST Premier, nếu quan tâm bạn có thể tải ở topic bên dưới:

strancongtu2

Búa Gỗ Đôi
Từ khi sài win 10 và update thường xuyên thì ko dùng anti nào khác ngoài anti tích hợp sẵn của windows, cái này giờ ngon hơn xưa nhiều rồi.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
kis với nis cái nào tốt hơn các bác

Bạn có thể vào link bên dưới để tham khảo:
Văn bản ẩn cho người dùng: vuontinh

Hoặc trang tiếng Anh bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: vuontinh

Về cơ bản thì Kaspersky được nhiều người đánh giá tốt hơn, nó còn hỗ trợ tiếng Việt, và khả năng backup cũng như nhận diện virus/malware. Tuy nhiên hiện tại mình đang dùng AVAST :D

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Comodo Antivirus cũng ngon đấy các bạn. Giao diện tiếng Việt thân thiện.
Phần mềm diệt virus thoải mái rất tốt Tôi đã sử dụng nó trong một thời gian dài, tôi rất thích nó và nó miễn phí. Một cái ôm mà bạn có một ngày vui vẻ:)

NGUYỄN TRUNG TIN

Búa Gỗ Đôi
mình muốn mua bản quyền cho doanh nghiệp khoản 10 máy trở xuống thì nên chọn của thằng nào nhĩ? Yêu cầu là có thể xuất hóa đơn bán hàng và có trung tâm hỗ trợ ở việt nam là được.
Mong được tư vấn. Cảm ơn

nam90hvhc

Búa Gỗ
Bên em sử dụng mạng nội bộ (không internet) thì nên dùng av nào hiệu quả mong các bác tư vấn giúp