Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 10 phần mềm diệt virus miễn phí, hiệu quả nhất cho máy tính!

atlair4423

Gà con
Cho em hỏi là cái nào là tốt nhất cho WinXP vào thời điểm hiện tại? Nhà thằng cháu em vẫn dùng con laptop cũ chạy XP.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho em hỏi là cái nào là tốt nhất cho WinXP vào thời điểm hiện tại? Nhà thằng cháu em vẫn dùng con laptop cũ chạy XP.

Thực ra để nói phần mềm nào tốt nhất thì không thể bạn ạ. Có chăng tùy vào cấu hình máy, và nhu cầu mình sử dụng để lựa chọn một phần mềm thích hợp nhất thôi bạn ạ. Nếu như mình thì bạn nên sử dụng Avast phiên bản Free là vừa đủ và nhẹ máy.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

chimthan

Gà con
Thực ra để nói phần mềm nào tốt nhất thì không thể bạn ạ. Có chăng tùy vào cấu hình máy, và nhu cầu mình sử dụng để lựa chọn một phần mềm thích hợp nhất thôi bạn ạ. Nếu như mình thì bạn nên sử dụng Avast phiên bản Free là vừa đủ và nhẹ máy.
Bạn nói rất chuẩn :D mình dùng mỗi 1 thời điểm lại thấy 1 pmen phù hợp :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Avast Premier 2018

Hehe, giờ mình cũng đang dùng AVAST Premier đây này. Key file dùng đến năm 2023 thoải mái luôn :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao ko có huyền thoại Norton của mình vậy, xài từ lúc sinh viên tới giờ :mad:

Cái này mình tham khảo thông tin từ trên mạng và nhiều nguồn khác nhau thôi bạn ạ :D Bạn comment ở đây là mọi người biết và tham khảo thêm được rồi, vì danh sách cũng không thể tuyệt đối và chính xác 100% được, vậy nên cần được thảo luận và góp ý từ các thành viên để mọi thứ trở nên hoàn thiện hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
avast hồi xưa lúc còn mới mình xài free rất là ok

Mặc dù có khá nhiều bình luận nói dùng AVAST thì không đảm bảo thông tin cho người dùng nhưng cá nhân mình vẫn thích dùng soft này, nhẹ, nhanh, engine tốt. Giờ đang dùng AVAST Premier cho toàn diên hơn :D

fcbkataly56

Búa Gỗ Đôi
Mặc dù có khá nhiều bình luận nói dùng AVAST thì không đảm bảo thông tin cho người dùng nhưng cá nhân mình vẫn thích dùng soft này, nhẹ, nhanh, engine tốt. Giờ đang dùng AVAST Premier cho toàn diên hơn :D
xin key với bạn hiền ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin key với bạn hiền ơi

Bạn sử dụng key file và bản cài đặt từ topic này nhé:
Hiện giờ mình vẫn đang dùng và hoàn toàn ổn định :)