TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD

VanTien Ho

Gà con
Thông báo cho A/C/E biết thôi nha ! Mình đã hac_k trial thành công soft này rồi. Phải nói là nguyên bộ của hãng này luôn !
---------------------
Mấy ngày hôm nay ngồi mò sáng tới chiều tối..........có công mài sắt có ngày nên kim nhỉ !
Quá Hay !

Thông báo cho A/C/E biết thôi nha ! Mình đã hac_k trial thành công soft này rồi. Phải nói là nguyên bộ của hãng này luôn !
---------------------
Mấy ngày hôm nay ngồi mò sáng tới chiều tối..........có công mài sắt có ngày nên kim nhỉ !

Bạn giỏi ghê.
Mình đang tìm bản Cr@ck bị lỗi lên lỗi xuống, cài rồi xóa soft 5-6 lần chưa xong :))

QuangVinh21

Búa Gỗ
cảm ơn. Tôi thực sự cần ứng dụng này.

CAOHUY1999

Gà con
TMPGEnc Authoring Works là công cụ tự tạo đĩa DVD, bạn có thể chèn phụ đề được tải trực tuyến từ Internet vào Video. Tiện ích này cung cấp nhiều tính năng để bạn điều chỉnh phụ đề khớp với từng bộ phim hoặc tự soạn thảo phụ đề cho Video.

TMPGEnc Authoring Works là ứng dụng giúp bạn tự tạo đĩa phim DVD, đĩa Blu-ray hay AVCHD. Tiện ích cho phép bạn chèn phụ đề sau khi đã được tải trực tuyến từ Internet vào Video, với nhiều tính năng hữu ích được tích hợp sẵn để bạn điều chỉnh phụ đề sao cho khớp với các đoạn đối thoại của từng nhân vật trong phim hoặc sử dụng công cụ này để tự soạn thảo phụ đề cho Video.

TMPGEnc Authoring Works có khả năng làm việc với hầu hết các định dạng Video phổ biến, cung cấp nhiều hiệu ứng chuyển cảnh chuyên nghiệp, bộ lọc âm thanh khác nhau, xóa bỏ quảng cáo hoặc trailer trong các bộ phim, tạo Menu hiệu quả… và nhiều tính năng khác nữa.

Khác với các chương trình tạo đĩa DVD khác như DVDAuthorGUI, DVDStyler, AVStoDVD hay CyberLink Media Suite, TMPGEnc Authoring Works có khả năng chèn cùng lúc nhiều dòng phụ đề cùng lúc cho các bộ phim trong đĩa DVD của bạn.

Tính năng chính của TMPGEnc Authoring Works:

- Tạo Video sử dụng trên các loại đĩa tương ứng: DVD, Blu-ray, DivX Ultra.

- Xem Video trực tiếp từ nhiều thiết bị.

- Hỗ trợ nhiều phụ đề.

- Tạo các Menu tương tác.

- Chức năng tìm kiếm thông minh.

Download TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mã Hex tải TMPGenc Authoring Works v6.0.9.11 Trial Reset

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Riêng với bản 6.0.9.11 các bạn xem video hướng dẫn bên dưới (bản 6.0.9.11 mình chưa test, tuy nhiên phản hồi của người dùng trên YouTube cùng với số lượng LIKE lớn là đủ để chứng minh nó tốt rồi). Còn bản 4.0.12.42 đã test trên máy cá nhân của mình.

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

inanthuan

Gà con
@baogia2010 | Soft của hãng này ko biết họ dùng cách thức gì tạo trial nhỉ ? Mình track thì biết được họ tạo khóa registry và tệp trial nhưng chưa biết lấy gì.
Mình cũng có theo dõi bên trang của Nga thấy thay đổi HW ID là được nhưng chưa thử. Vì đợt còn build 6 bản TMPGEnc VMW mình có cài test được 30 days. Sau này cài lại Build 7 thì vẫn 30 days.
Theo như video clip đó thì nó lưu thông tin trong bộ nhớ đệm + registry + file trial <== nếu mà đúng thì mình có thể viết được tools trial soft này. Vì nguyên liệu có sẵn hết rồi {lmao}
cảm ơn