TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
TMPGEnc Authoring Works là công cụ tự tạo đĩa DVD, bạn có thể chèn phụ đề được tải trực tuyến từ Internet vào Video. Tiện ích này cung cấp nhiều tính năng để bạn điều chỉnh phụ đề khớp với từng bộ phim hoặc tự soạn thảo phụ đề cho Video.

TMPGEnc Authoring Works là ứng dụng giúp bạn tự tạo đĩa phim DVD, đĩa Blu-ray hay AVCHD. Tiện ích cho phép bạn chèn phụ đề sau khi đã được tải trực tuyến từ Internet vào Video, với nhiều tính năng hữu ích được tích hợp sẵn để bạn điều chỉnh phụ đề sao cho khớp với các đoạn đối thoại của từng nhân vật trong phim hoặc sử dụng công cụ này để tự soạn thảo phụ đề cho Video.

TMPGEnc Authoring Works có khả năng làm việc với hầu hết các định dạng Video phổ biến, cung cấp nhiều hiệu ứng chuyển cảnh chuyên nghiệp, bộ lọc âm thanh khác nhau, xóa bỏ quảng cáo hoặc trailer trong các bộ phim, tạo Menu hiệu quả… và nhiều tính năng khác nữa.

Khác với các chương trình tạo đĩa DVD khác như DVDAuthorGUI, DVDStyler, AVStoDVD hay CyberLink Media Suite, TMPGEnc Authoring Works có khả năng chèn cùng lúc nhiều dòng phụ đề cùng lúc cho các bộ phim trong đĩa DVD của bạn.

Tính năng chính của TMPGEnc Authoring Works:

- Tạo Video sử dụng trên các loại đĩa tương ứng: DVD, Blu-ray, DivX Ultra.

- Xem Video trực tiếp từ nhiều thiết bị.

- Hỗ trợ nhiều phụ đề.

- Tạo các Menu tương tác.

- Chức năng tìm kiếm thông minh.

Download TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full/v6.0.9.11 Trial Reset - Công cụ tạo đĩa DVD

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải TMPGenc Authoring Works v4.0.12.42 Full

Mã Hex tải TMPGenc Authoring Works v6.0.9.11 Trial Reset

Riêng với bản 6.0.9.11 các bạn xem video hướng dẫn bên dưới (bản 6.0.9.11 mình chưa test, tuy nhiên phản hồi của người dùng trên YouTube cùng với số lượng LIKE lớn là đủ để chứng minh nó tốt rồi). Còn bản 4.0.12.42 đã test trên máy cá nhân của mình.

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

tranhoai1368

Búa Gỗ
Phiên bản v6 hình như không có Cr@ck bạn nhỉ ?
Công cụ nén phim các đĩa đang bán trên thị trường

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phiên bản v6 hình như không có Cr@ck bạn nhỉ ?
Công cụ nén phim các đĩa đang bán trên thị trường

Đến thời điểm hiện tại thì chưa có thuốc bạn ạ. Tuy nhiên có cách reset như trong video hướng dẫn bạn có thể xem, còn nếu không thích bạn có thể sử dụng bản 4 :)

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Bản 4 này mình dùng từ lúc còn dùng XP SP3 với bản Full. Hiện giờ còn lưu dưới dạng .nrg
TAW4_Retail_4.0.12.42_en.nrg : dùng làm DVD PBN, Animated Cartoon
TMPGEnc VMW 5.0.5.32.nrg : dùng convert.

Hamano Kaito

Moderator
@baogia2010 | Soft của hãng này ko biết họ dùng cách thức gì tạo trial nhỉ ? Mình track thì biết được họ tạo khóa registry và tệp trial nhưng chưa biết lấy gì.
Mình cũng có theo dõi bên trang của Nga thấy thay đổi HW ID là được nhưng chưa thử. Vì đợt còn build 6 bản TMPGEnc VMW mình có cài test được 30 days. Sau này cài lại Build 7 thì vẫn 30 days.
Theo như video clip đó thì nó lưu thông tin trong bộ nhớ đệm + registry + file trial <== nếu mà đúng thì mình có thể viết được tools trial soft này. Vì nguyên liệu có sẵn hết rồi {lmao}

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
@Hamano Kaito : lâu rồi cũng bận rộn nên chưa xài lại nó, NHƯNG hình như Trial của nó khi xài sẽ bị giới hạn tính năng.
p/s: hy vọng tháng tới sẽ có thời gian rảnh hơn 1 chút để test lại nó <vì còn ~200GB của ANIMATED CARTOON chưa xử lý >

Hamano Kaito

Moderator
@baogia2010 | Mình vào trang softpedia thì thấy ghi giới hạn là 30 days với chỉ định mỗi lần khởi chạy soft sẽ hiện bảng check key trial ! Ko thấy giới hạn tính năng, mà soft này chủ yếu làm video. Mình ko rành bên mãng này lắm {runrun}

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Phải dùng thực mới biết chính xác, còn trên trang chủ thì Full/Trial chi 1 file cài đặt
8037

tranhoai1368

Búa Gỗ
Thông báo cho A/C/E biết thôi nha ! Mình đã hac_k trial thành công soft này rồi. Phải nói là nguyên bộ của hãng này luôn ! {bye}{rofl}{winner}
---------------------
Mấy ngày hôm nay ngồi mò sáng tới chiều tối..........có công mài sắt có ngày nên kim nhỉ !
Bạn có thể gửi cho mình với nha, cám ơn bạn rất nhiều !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thông báo cho A/C/E biết thôi nha ! Mình đã hac_k trial thành công soft này rồi. Phải nói là nguyên bộ của hãng này luôn ! {bye}{rofl}{winner}
---------------------
Mấy ngày hôm nay ngồi mò sáng tới chiều tối..........có công mài sắt có ngày nên kim nhỉ !

Gửi qua inbox cho mình để mình post lên diễn đàn nhé :)

Hamano Kaito

Moderator
Cập nhật fix trial <== mình chỉ làm mỗi phiên bản bên dưới, nếu bị fix đi mình sẽ ko làm lại
Yêu cầu để lấy fix là đạt 50 likes (mình yêu cầu mod lấy bài của mình thì hãy giữ tác quyền này lại)
Nếu thay đổi là mình ko chịu đâu {bike}, không được share qua Inbox hoặc gởi link giùm người ko đạt yêu cầu.
Fix độc quyền chỉ Vn-Zoom có thôi, nên phải làm khó nhau chơi mới được
-------------------
Link tải soft | TVMW7_7.0.12.14_setup_en | Nhấn vào | Pass: vnzoom
Link tải soft | TMSR5_Retail_5.0.21.27_setup_en | Nhấn vào | Pass: vnzoom
Link tải soft | TAW6_Retail_6.0.10.12_setup_en | Nhấn vào | Nhấn vào | Pass: vnzoom
--------------------
Fix:

Hướng dẫn sử dụng: Chạy fix chỉ vậy thôi. Sau đó mở soft và check trial sẽ có tiếp 30 days
Mọi thông tin khi sử dụng fix dọc kỹ trước khi thắc mắc. Lỗi các bạn phải tự chịu khi chạy fix, mình ko chịu trách nhiệm khi chạy fix (thay đổi ID)
Và bật mí cho các bạn 1 điều quan trọng là fix này áp dụng luôn cho soft VPN FreeDome của hãng F-Secure

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật fix trial <== mình chỉ làm mỗi phiên bản bên dưới, nếu bị fix đi mình sẽ ko làm lại
Yêu cầu để lấy fix là đạt 50 likes (mình yêu cầu mod lấy bài của mình thì hãy giữ tác quyền này lại)
Nếu thay đổi là mình ko chịu đâu {bike}, không được share qua Inbox hoặc gởi link giùm người ko đạt yêu cầu.
Fix độc quyền chỉ Vn-Zoom có thôi, nên phải làm khó nhau chơi mới được
-------------------
Link tải soft | TVMW7_7.0.12.14_setup_en | Nhấn vào | Pass: vnzoom
Link tải soft | TMSR5_Retail_5.0.21.27_setup_en | Nhấn vào | Pass: vnzoom
Link tải soft | TAW6_Retail_6.0.10.12_setup_en | Nhấn vào | Nhấn vào | Pass: vnzoom
--------------------
Fix:
No quote
Hướng dẫn sử dụng: Chạy fix chỉ vậy thôi. Sau đó mở soft và check trial sẽ có tiếp 30 days
Mọi thông tin khi sử dụng fix dọc kỹ trước khi thắc mắc. Lỗi các bạn phải tự chịu khi chạy fix, mình ko chịu trách nhiệm khi chạy fix (thay đổi ID)
Và bật mí cho các bạn 1 điều quan trọng là fix này áp dụng luôn cho soft VPN FreeDome của hãng F-Secure

Nói thật chứ một số phần mềm hiếm thuốc kiểu như thế này mà bác làm fix trial bán ra chắc cũng được cơ số tiền đấy :D Làm giàu không khó :))

Hamano Kaito

Moderator
Nói thật chứ một số phần mềm hiếm thuốc kiểu như thế này mà bác làm fix trial bán ra chắc cũng được cơ số tiền đấy :D Làm giàu không khó :))

Mình ko phải loại ăn cắp rồi la làng ! Có sau thì làm vậy thôi, giúp được ai thì cứ giúp.
Mình đặt tiêu chí như vậy là giúp fix sống lâu thôi, chứ nếu công khai rõ ra sẽ sớm die fix thôi.
----------------