Tình huống nhạy cảm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tình huống nhạy cảm

malemkhoang

Rìu Chiến
@hiennx2k4
Chưa đủ đậm đâu bạn ơi. Còn thiếu phân tích nguyên nhân, cảnh báo và rút ra bài học kinh nghiệm. Mới chỉ dừng lại ở phản ánh các trường hợp đã xảy ra.​

malemkhoang

Rìu Chiến
Cảnh báo: Nội dung bạn xem dưới đây không phù hợp với trẻ em, người lớn dưới 19 tuổi, phụ nữ có thai; không xem trong khi ăn và khi... ngủ!

malemkhoang

Rìu Chiến
Cảnh báo: Nội dung bạn xem dưới đây không phù hợp với trẻ em, người lớn dưới 19 tuổi, phụ nữ có thai; không xem trong khi ăn và khi... ngủ!

assasin13890

Rìu Sắt
Dù là clip dựng film 3D nhưng thực ra đều có thật ngoài đời rồi. Mong các bác có làm hoặc có người nhà làm những cv như vậy thì nên nhắc mn cẩn thận, an toàn là trên hết, tiền kiếm cả đời, còn sinh mạng chỉ có 1 {nosebleed}

taitanphong

Búa Gỗ Đôi
Quy trình kiểm tra an toàn cho con người trước khi thực hiện một công việc cụ thể trong môi trường cụ thể ở các quốc gia đều có cả. Tuy nhiên trừ những trường hợp bất khả kháng thì tính hời hợt chủ quan, ỷ lại máy móc vẫn là nguyên nhân cao nhất gây ra tai nạn lao động.