Yêu cầu Phần mềm - Tìm phần mềm Adobe Audition | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Tìm phần mềm Adobe Audition

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Bạn đang dùng phiên bản nào vậy? Bạn cần nói cụ thể hơn đi, ví dụ như Adobe Audition CS6, CC 2017, CC 2018 hay CC 2019 bởi bộ Cr@ck cho phiên bản CC sẽ khác với phiên bản CS.

Để tôn trọng vấn đề về bản quyền, tránh xảy ra rắc rối các bạn có phần mềm Cr@ck của phần mềm này có thể đăng lên group facebook của diễn đàn Vn-Zoom, tham gia vào group tại đây, rồi mới chia sẻ link lên đây nhé!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hiện tại mình cần tìm phần mềm thu âm chuyên nghiệp để ghi âm cần bản Cr@ck
ai có shia sẻ giúp em ạ

Mình gửi cho bạn bản mới nhất ở bên dưới, CC 2019 (không cập nhật khi sử dụng để tránh bị block bản quyền).
Văn bản ẩn cho người dùng: nguyenanhtu

Với lại từ sau bạn có thể yêu cầu tìm thuốc phần mềm vào topic bên dưới để được hỗ trợ nhanh nhất nhé :)
Chúc bạn vui vẻ! :)
====
Bạn đang dùng phiên bản nào vậy? Bạn cần nói cụ thể hơn đi, ví dụ như Adobe Audition CS6, CC 2017, CC 2018 hay CC 2019 bởi bộ Cr@ck cho phiên bản CC sẽ khác với phiên bản CS.

Để tôn trọng vấn đề về bản quyền, tránh xảy ra rắc rối các bạn có phần mềm Cr@ck của phần mềm này có thể đăng lên group facebook của diễn đàn Vn-Zoom, tham gia vào group tại đây, rồi mới chia sẻ link lên đây nhé!

Em nghĩ với những trường hợp xin thuốc phần mềm lẻ tẻ như thế này thì mình có thể gửi qua inbox cho họ hoặc sử dụng thẻ ẩn link chỉ áp dụng riêng với họ là được anh à, chứ nếu tạo hẳn 1 pic mới thì share Facebook hay hơn. Chứ không mỗi trường hợp như thế này 1 status làm loãng Group :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn share thì public link luôn đi :(

Public link thì Google sẽ sờ gáy bạn ạ, DMCA vết xe đổ từ VN-Zoom.com rồi đấy :D Chứ mình đâu có muốn share kín, diễn đàn mình cũng bị nhiều cảnh báo từ Google lắm rồi đây, các Admin cũng đang làm gắt gao vấn đề này. Nếu bạn cần tải thì bấm vào link bên dưới:

Public link thì Google sẽ sờ gáy bạn ạ, DMCA vết xe đổ từ VN-Zoom.com rồi đấy :D Chứ mình đâu có muốn share kín, diễn đàn mình cũng bị nhiều cảnh báo từ Google lắm rồi đây, các Admin cũng đang làm gắt gao vấn đề này. Nếu bạn cần tải thì bấm vào link bên dưới:
No quote
Xin cám ơn

hnhh2t

Búa Đá
có bác nào có key adobe audition cs6-9 phiên bản nào cũng được cho em xin với ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT