Thảo luận - Tìm người mua chung Microsoft 365 Family | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tìm người mua chung Microsoft 365 Family

phupro12456

Búa Gỗ
Như tiêu đề ạ! em đã mua gói Microsoft 365 Family vào hai tuần trước, đến nay chỉ share được 3 slot nên còn trống 2 slot không có ai tham gia. Mỗi người chỉ 200k/ năm thôi.
  • Mỗi tài khoản sử dụng Office 365 trên cùng lúc 5 PC / Mac, máy tính bảng và điện thoại (bao gồm Windows, iOS và Android *)
  • 1TB lưu trữ đám mây OneDrive với bảo mật nâng cao cho mỗi người
Bác nào cần thì nhắn cho em hay reply ở dưới đây cũng được. các bác test ok rồi hẳn chuyển tiền cho em.
Em cảm ơn ạ!

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Bác ơi! cho em hỏi em còn vài tháng nữa mới hết, nếu giờ em sài chung với bác thì em có dc nâng thêm ngày lên không ạ?

phupro12456

Búa Gỗ
Bác ơi! cho em hỏi em còn vài tháng nữa mới hết, nếu giờ em sài chung với bác thì em có dc nâng thêm ngày lên không ạ?
Không á bác, của em mua 25/5, e dùng 3 năm lận. Bác còn mấy tháng ạ? e giảm ít cho tại 2 tuần r cũng muốn share cho full family ^^

Sửa lần cuối:

creslife

Búa Gỗ Đôi
Còn slot không bạn, mình đến 31/7 này mới hết hạn nên mua luôn.

Sniper

Búa Gỗ
Cái này hack đc mà, mình đang có 3 tk này để không.

Tuc Vang

Rìu Sắt
Không á bác, của em mua 25/5, e dùng 3 năm lận. Bác còn mấy tháng ạ? e giảm ít cho tại 2 tuần r cũng muốn share cho full family ^^
Cho mình hỏi bạn mua gói một lần 3 năm luôn hay sao vậy? Hay gia hạn từng năm vậy bạn?

GiangBlack93

Búa Gỗ
có bác nào mua chung không ạ, add zalo em 0962270257 gom lấy 6 người mua chung cho rẻ ạ