Tìm người đồng hành mua chung Office 365 còn dư 4 slot | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tìm người đồng hành mua chung Office 365 còn dư 4 slot

ungthienhai

Búa Gỗ
Như tiêu đề, anh chị em cùng chí hướng thì nhắn email outlook mình add vào Microsoft Teams nhé.
Do nhu cầu cho công việc nên dùng ổn định.

Mình còn dư 4 slot, riêng về bảo mật thì mình ko rành lắm, nhân đây xin hỏi anh chị em là mỗi người xem riêng 1 data của mình thôi đúng ko?
Và nhược điểm là bị văng ra khỏi Family đúng ko ? Nếu chỉ có 2 vấn đề này thì mua chung xem ra hợp lý.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Như tiêu đề, anh chị em cùng chí hướng thì nhắn email outlook mình add vào Microsoft Teams nhé.
Do nhu cầu cho công việc nên dùng ổn định.

Mình còn dư 4 slot, riêng về bảo mật thì mình ko rành lắm, nhân đây xin hỏi anh chị em là mỗi người xem riêng 1 data của mình thôi đúng ko?
Và nhược điểm là bị văng ra khỏi Family đúng ko ? Nếu chỉ có 2 vấn đề này thì mua chung xem ra hợp lý.
Uhm acc ai nấy xài bạn nha.

zumzuminto

Gà con

ungthienhai

Búa Gỗ
Mình vẫn còn 3 slot nhé, do tuần vừa rồi mình đi công tác nên k để ý lắm. các bác cứ đăng ký rồi mình trừ tiền tính theo ngày phát sinh cho nhé

vodka1

Gà con
Giá sao bạn?

ungthienhai

Búa Gỗ
Giá gói office chia đều mỗi người nhé bạn.

*Giá Office 365 / 6.

Các bác inbox mình số zalo, mình add Teams hoặc nhóm zalo. Đủ 6 người sẽ mua.

tvcls97

Gà con
mình đã mua và còn 4 slot từ T5. bác có join luôn cùng mình không ạ, mình cần lưu Data nhiều nên mua ổn định qua hàng năm ạ.
Screen Shot 2022-07-14 at 16.10.31.png

Sửa lần cuối: