Hỏi/ Thắc mắc - tìm cách che giấu lịch sử web | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc tìm cách che giấu lịch sử web

jhony

Gà con
nói là web đen cho đơn giản thôi chứ thực ravi2 đạc thù của công việc nên ko muốn bạn cùng phòng biết

jhony

Gà con
Cùng mạng Lan thì bạn IT đó sẽ dò ra được đó Bro...mà ý Bro là sợ cho ngta mượn máy cái dò ra lịch sử duyệt web hay gì =))))))))))) Bro coi web đen rồi còn lưu lại lịch sử à.....nghiện là dỡ rồi Bro {bad_smelly} đê kiếm người iêu đi {lmao}
thực ra là cùng làm trong cty ,mình chĩ lén coi face và youyube thôi ,vì mình ở Đài loan koxai2 3g nổi ,mắc lắm ,lại nhớ nhà nữa ,nên chát chit tí chút mà tay IT cứ rình để tâu lên xếp chủi mình ,vê phòng trọ thì củng ko có wifi

alaky

Rìu Sắt
thực ra là cùng làm trong cty ,mình chĩ lén coi face và youyube thôi ,vì mình ở Đài loan koxai2 3g nổi ,mắc lắm ,lại nhớ nhà nữa ,nên chát chit tí chút mà tay IT cứ rình để tâu lên xếp chủi mình ,vê phòng trọ thì củng ko có wifi
Làm việc thiện thì cứ vô tư bạn ơi! Làm việc mờ ám thì sao tránh khỏi được "tai vách mạch dừng" ạ 🙂

KinhKha1987

Búa Đá
Thỏa thuận với ổng thử..làm xong việc coi được khum...chứ ngta IT rồi nên giấu là ko thể....hồi xưa mình cũng tính tò mò nên cũng dò xem mọi người hay làm gì...giờ mình đỡ rồi =)) mặc dầu ko phải IT =))

KinhKha1987

Búa Đá
bạn ơi làm sao mà có chuyện xin ông chủ
Mình quên...bạn ởi nước ngoài...hehehe...Việt Nam xin thấy dễ ghê =)) sếp mình chỉ ko cho mình chơi game thôi {cheers}

Swist

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Sài 4G đi. Đen trắng giờ đại trà. Nhà nước chỉ quan tâm những thứ lớn lao :)

jhony123

Gà con
làm cùng cty đâu dễ đổi phòng bạn, tối về nhà trọ tiền wifi mắc lắm,giống như thuả xưa tính theo mb