ThinkBuzan iMindMap Ultimate 10 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ThinkBuzan iMindMap Ultimate 10

ha van

Gà con
add cho xin link imindmap 10.1 vơi. mình Cr@ck không dc.
cảm ơn add nhều

faisal

Gà con
[QUOTE = "Peeves, post: 8962, member: 17788"] Thank you Yuwakuitian very much. I have done it :)))) [/ QUOTE]
where is Cr@ck file?

yuwakuitian

Rìu Bạc
add cho xin link imindmap 10.1 vơi. mình Cr@ck không dc.
cảm ơn add nhều
iMindmap 10.1 (Mac) hiện tại không còn tải được từ trang chủ, bạn tải từ link Mega này vậy nhé.

where is Cr@ck file?
Bạn coi kỹ lại post #1 (mục CÀI ĐẶT) nhé.

làm thế nào vậy ban?
giúp mình với
Cách cài đặt bạn đọc kỹ post #1 nhé. Lưu ý mấy bước sau:
  1. Cài đặt, tạo và dăng nhập tài khoản online trên trang chủ iMindMap để kích hoạt chế độ dùng thử (trial) bản iMindMap Ultimate. Sau đó, ngắt mạng và tiến hành Cr@ck.
  2. Để tránh Cr@ck bị mất tác dụng, sau khi Cr@ck thành công cần dùng tường lửa hoặc file hosts chặn các kết nối ra ngoài của iMindMap.

ha van

Gà con
iMindmap 10.1 (Mac) hiện tại không còn tải được từ trang chủ, bạn tải từ link Mega này vậy nhé.

Bạn coi kỹ lại post #1 (mục CÀI ĐẶT) nhé.

Cách cài đặt bạn đọc kỹ post #1 nhé. Lưu ý mấy bước sau:
  1. Cài đặt, tạo và dăng nhập tài khoản online trên trang chủ iMindMap để kích hoạt chế độ dùng thử (trial) bản iMindMap Ultimate. Sau đó, ngắt mạng và tiến hành Cr@ck.
  2. Để tránh Cr@ck bị mất tác dụng, sau khi Cr@ck thành công cần dùng tường lửa hoặc file hosts chặn các kết nối ra ngoài của iMindMap.
mình không đăng ky dùng thử được, thử mọi cach nó vẫn báo: "you have now reached the end of your free trial of iMindMap Ultimate"
mong các bạn giúp với..!
cảm ơn các bác nhiều

ha van

Gà con
các bạn cho mình mượn tài khoản để mình đăng ký dùng thử để Cr@ck vơi! không thể đăng ký dc::(

yuwakuitian

Rìu Bạc
Bạn làm cách này xem nhé:
  1. Cài đặt lại iMindMap theo đúng các hướng dẫn ở post #1 nhưng không chạy nó.
  2. Tải các file trong link này về, copy vào đường dẫn /Users/ten_tai_khoan/Library/Application Support, click chuột phải, chọn open để giải nén.
  3. Ngắt kết nối internet rồi mở iMindMap lên. Hy vọng mọi chuyện sẽ ổn.
  4. Nhớ chặn các kết nối ra ngoài.
PS: gói này dùng trên MAC.

ha van

Gà con
Bạn làm cách này xem nhé:
  1. Cài đặt lại iMindMap theo đúng các hướng dẫn ở post #1 nhưng không chạy nó.
  2. Tải các file trong link này về, copy vào đường dẫn /Users/ten_tai_khoan/Library/Application Support, click chuột phải, chọn open để giải nén.
  3. Ngắt kết nối internet rồi mở iMindMap lên. Hy vọng mọi chuyện sẽ ổn.
  4. Nhớ chặn các kết nối ra ngoài.
PS: gói này dùng trên MAC.
cảm ơn bạn nhé
Nhưng kết quả vẫn không được bạn ạ. mình nghĩ vấn để là mình không thể đăng kí dùng thử được:(
nên không Cr@ck được nó

domanhhp

Búa Gỗ Đôi
phần mềm này trc mình làm thuyết trình phải mua bản quyền mới dùng được , soft này ko Cr@ck dc .

Khó hiểu quá chủ thớt ơi, mình vào đường dẫn rồi nhưng không biết copy cái gì vào. Chủ thớt hướng dẫn tận tình một chút được không. Thanks thớt trước. Mình dùng Win 10 thớt nhé.

yuwakuitian

Rìu Bạc
Khó hiểu quá chủ thớt ơi, mình vào đường dẫn rồi nhưng không biết copy cái gì vào. Chủ thớt hướng dẫn tận tình một chút được không. Thanks thớt trước. Mình dùng Win 10 thớt nhé.
  1. Bạn tải cái file bundles.rar về, giải nén nó ra.
  2. Sau khi kích hoạt được chế độ dùng thử iMindMap thì tắt nó đi.
  3. Ngắt kết nối internet rồi chép nguyên cais thư mục vừa giải nén ở trên vào đường dẫn như trong hình dưới:

4. Nhớ dùng tường lửa hoặc chặn hosts.

yuwakuitian

Rìu Bạc
hic, mình cũng vậy Ad ơi... có cách nào nữa không ta!!!
  • Nếu bạn cài trên Win thì có thể tải Trial Reset (xem post #1) về, chạy nó rồi cài đặt lại.
  • Ngoài ra, phương pháp đề cập ở post #30 cũng dùng được trên Win. Vì vậy, bạn nào đã Cr@ck được thì có thể cất hai thư mục JSoft và ThinkBuzan để dùng về sau và cho các máy khác.
  • Lúc trước, khi copy dữ liệu giữa Win và Mac, mình đã mắc một lỗi. Đây có thể là nguyên nhân khiến bạn ha van không dùng cách này được. Hiện mình đã vừa cập nhật lại các file đó. Nếu bạn dùng Mac hoặc bạn nào gặp vấn đề trên Mac thì tải link ở post #30 và test lại giùm mình nhé. Mình chỉ có một con Mac ảo nên không check được.

thuhien

Gà con
  1. Bạn tải cái file bundles.rar về, giải nén nó ra.
  2. Sau khi kích hoạt được chế độ dùng thử iMindMap thì tắt nó đi.
  3. Ngắt kết nối internet rồi chép nguyên cais thư mục vừa giải nén ở trên vào đường dẫn như trong hình dưới:

4. Nhớ dùng tường lửa hoặc chặn hosts.
Mình cũng copy file bundles vào đường dẫn và copy mấy dòng của bạn vào host nhưng khi vào lại vẫn hiện bản dùng thử. Bạn có thể giúp mình được không? Mình sử dụng win 7 và làm rất nhiều lần nhưng ko thành công.

yuwakuitian

Rìu Bạc
Mình cũng copy file bundles vào đường dẫn và copy mấy dòng của bạn vào host nhưng khi vào lại vẫn hiện bản dùng thử. Bạn có thể giúp mình được không? Mình sử dụng win 7 và làm rất nhiều lần nhưng ko thành công.
Trên Win 7 thì lại càng dễ làm hơn. Bạn làm không được, nhất định là đã làm sai ở một bước nào đó. Bạn nên kiểm tra kỹ lại xem.
Bạn cũng có thể làm theo cách sau:
  • xóa thư mục .thinkbuzan trong thư mục tài khoản người dùng Windows. Nếu không biết đường dẫn của thư mục này thì mở hộp thoại Run (bạn có thể tìm thấy nó trong Start>>Accessories), gõ vào đó lệnh %userprofile% rồi nhấn Enter là thấy. Nhớ xóa cả các thư mục JSoftThinkBuzan trong đường dẫn C:\ProgramData. Sau đó, bạn tải các file trong link này về, giải nén ra để được hai thư mục JSoftThinkBuzan. Chép các thư mục đó vào đường dẫn C:\ProgramData. Nhớ kiểm tra lại xem file hosts của bạn đã đúng chưa nữa nhé.
  • Mở iMindMap và xem kết quả :)