The Scroll Of Taiwu (Việt hóa) Full - Game Thái Ngô Truyền Kỳ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

The Scroll Of Taiwu (Việt hóa) Full - Game Thái Ngô Truyền Kỳ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thái ngô truyền kỳ với tên gốc là The Scroll Of Taiwu. Thái Ngô truyền kỳ là một trò chơi nhập vai, giả lập, phiêu lưu mạo hiểm với bối cảnh thần thoại Trung Hoa và thế giới giang hồ võ hiệp.

Trong Vũ trụ “Thái Ngô”, ngoài việc đóng vai trò là “Truyền nhân của Thái Ngô tộc“, bạn sẽ bước vào giang hồ theo nhiều cách khác nhau: chính phái, tà phái hoặc trung lập. Người chơi sẽ bái phỏng các môn phái võ lâm trên khắp thế giới, học tập đủ loại võ công tuyệt nghệ, cùng người khác kết nghĩa kim lan hoặc kết xuống huyết hải thâm thù.

Hoặc có thể khởi công xây dựng thôn trang của chính mình, kinh doanh các loại sản nghiệp. Cũng có thể cùng người mình yêu say đắm kết nghĩa phu thê, sinh con dưỡng cái… và cuối cùng sẽ đến một ngày người chơi phải đối mặt với kẻ thù truyền kiếp của Thái Ngô tộc, chiến đấu đến cùng để quyết định vận mệnh thế giới này.

Đặc sắc Thái ngô truyền kỳ
  • Mỗi thế giới “Taiwu” bạn tạo sẽ là duy nhất với các bản đồ, NPC và kẻ thù được tạo ngẫu nhiên. Mỗi khi bạn bắt đầu trò chơi, nó sẽ là một cuộc phiêu lưu hoàn toàn mới.
  • Bạn có thể học hàng ngàn công pháp tuyệt thế từ 15 giáo phái và bang phái khác nhau; bạn cũng có thể học hàng trăm kỹ năng truyền thống của Thái Ngô từ vô số NPC.
  • Ngoại trừ yếu tố nhập vai Thái Ngô Truyền Kỳ còn dung hợp rất nhiều thể loại trò chơi khác nhau bao gồm tính ngẫu nhiên của thể loại Roguelike, yếu tố quy hoạch tỉ mỉ của thể loại mô phỏng kinh doanh hay đơn giản là trò chơi đá dế tuổi thơ…
  • Có hàng ngàn NPC có mối quan hệ và kinh nghiệm của riêng họ; bạn có thể hình thành bất kỳ mối quan hệ nào với họ và thậm chí quyết định họ sống hay chết.
  • Bạn sẽ có con với người phối ngẫu của bạn.
  • Huấn luyện người kế vị của bạn và dạy anh ấy / cô ấy tất cả các kỹ năng của bạn.
    Tìm tình yêu của bạn từ kiếp trước.
  • Với việc thu thập tài nguyên, chế tạo, bảo trì và giả kim thuật Thái Ngô, bạn hoàn toàn có thể chế tạo bất kỳ loại vũ khí, áo giáp và thuốc tiên bằng tay của mình.
  • Nhặt một vũ khí đã được tẩm độc, đặt một miếng vải đã được tẩm độc và ăn thuốc giải độc.
  • Hệ thống chiến đấu ban đầu sẽ cho bạn thấy thiết kế của “phản đòn”, “thậm chí một cây gậy cũng có thể là một thanh kiếm” và “vũ khí dài mang lại sức mạnh; vũ khí ngắn mang lại nguy hiểm”.
  • Mỗi khi bạn tấn công, sát thương sẽ được áp dụng cho một phần khác nhau trên cơ thể đối thủ của bạn.
  • Với các kỹ thuật võ thuật của bạn, chạy nội lực của bạn và thực hành các kỹ năng và chiến lược của bạn.
Cấu hình Thái ngô truyền kỳ
  • Cần có hệ điều hành và bộ xử lý 64 bit
  • Hệ điều hành: Windows 7 / Windows 8 / Windows 10 64 bit
  • Bộ xử lý: 2.50GHz
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: HD4400
  • DirectX: Phiên bản 11
  • Dung lượng ổ đĩa: 6 GB dung lượng ổ cứng trống
  • Ghi chú bổ sung: Độ phân giải màn hình 1600 × 900
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Sửa lần cuối: