Hỏi/ Thắc mắc - Thắc mắc/Hỏi phầnm mềm giúp chống teo dõi chuột trên của sổ trình duyệt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thắc mắc/Hỏi phầnm mềm giúp chống teo dõi chuột trên của sổ trình duyệt

• Thread starter daohiep9
  • Ngày gửi
D

daohiep9

em có một trang web làm bài thi trực tuyến , họ kiểm soát không cho di chuột ra ngoài cửa sổ trang web khi đang làm bài thi, chỉ cần di chuột ra ngoài cửa sổ bài thi thì hệ thống sẽ báo lỗi. em nghĩ họ dùng javascrip trình duyệt để khóa lại . em thử distable java trình duyệt thì ko vào được ,kể cả thu nhỏ cửa sổ trinhd duyệt hay chức năng mở rộng màn hình chạy 2 màn hình vẫn bị
Bác nào biết làm ơn chỉ em với

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Mình không phải thần thánh hacker gì. Chỉ suy nghĩ là nếu họ làm vậy để trống gian lận thì bạn cần ra khỏi khung bài thi để làm gì?