Hỏi/ Thắc mắc - Thắc mắc/Hỏi Ổ hdd 320GB còn sản xuất không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thắc mắc/Hỏi Ổ hdd 320GB còn sản xuất không?

• Thread starter caoxuantai
  • Ngày gửi

taihdhpu2

Rìu Vàng
chênh nhau có 150k lấy xừ ổ 500G cho lành lấy 320 làm gì mà nó có sản xuất nữa đâu.
TRước em muốn kiếm con 7200rpm, 32mb cache định cài win cho nhanh vfa lưu trữ luôn. kinh tế cũng hạn hẹp nên hỏi con 320gb thôi ạ

tranvantung

Búa Gỗ
TRước em muốn kiếm con 7200rpm, 32mb cache định cài win cho nhanh vfa lưu trữ luôn. kinh tế cũng hạn hẹp nên hỏi con 320gb thôi ạ
ít nhất cũng 500GB, 320 là ổ cũ bạn ạ, thông thái một tí đi bạn đừng vì một vài đồng lẻ mua cái ổ như S*t mang tức, mua ổ 500GB 7200rpm cache càng cao càng nhanh

Trirat

Gà con
320GB SSD chắc có đó bạn.

dongdateh

Gà con
Giờ bạn nên đầu tư SSD (ưu tiên SamSung, Plextor, Intel) vì hiện nay giá cả cũng trở lên rất dễ chịu, tương lai gần SSD có thể rẻ bằng thậm chí rẻ hơn HDD. Còn để lưu trữ nhiều thì bạn nên chọn HDD 1TB trở lên vì giá chênh lệch với 500 không nhiều, HDD 320 đã không sản xuất từ lâu, 500GB hiện các hãng cũng đã off hàng rồi chỉ còn lại tồn kho.

caniquyvnz

Rìu Bạc
khuyên thím cắt bóp -buộc bụng quất luôn 1tb đi vì giá của 500 với 1tb chênh nhau khoản 50 ngàn ! cố lên thớt . còn 320 chắc hàng làm lại or tồn kho chứ giờ ai mà sản xuất {bye}

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Mình thấy vài nơi còn bán 250G o giờ chạy á, cũng mua 1 con cài win chạy phà phà vài tháng rồi, bạn mình làm dịch vụ cũng hay mua con 250G này làm ổ C cho khách.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
SSD đi bạn à. 120GB cài Win là ngon rồi, data thì cứ cloud hết cho an toàn :D

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
ổ này giờ mà mua hàng mới là hơi hiếm à, ít giờ người ta cũng 500gb rồi bác, ổ cứng giờ rẻ mà.