Thắc mắc/Hỏi Mua Card đắt hay rẻ ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thắc mắc/Hỏi Mua Card đắt hay rẻ ???

• Thread starter sang ngo
  • Ngày gửi
S

sang ngo

Mình mới tậu 1 em VGA MSI GT 730 2GB GDDR5 64 bit giá là 700k ( mua cũ ) . Theo anh em , mình mua đắt hay là mua rẻ ??? Anh em cho ý kiến với . Với cho mình hỏi xem là con này chiến game có ngon lành không ??? . Hiện tại thì mình thấy vẫn ổn nhưng tham khảo thêm ý kiến anh em .

Đắt, với giá đó bạn có thể mua GTX 750 1G D5 128bit khỏe hơn nhiều, hoặc với giá tiền 450k bạn có thể mua GTX 650 1G D5 128bit vẫn khỏe hơn cái con -censor- 730 kia.

Với sức mạnh của mấy con card này thì đúng ra cũng ko cần quan tâm đến việc 1G vram hay 2G vram lắm!

Ở Hà Nội thì có gì inbox mình hỗ trợ!

theo mình thì nên mua 750ti hơn, tốn điện tí nhưng nó đáng tiền, gt730 thì chỉ chơi gọi là ổn các game online và offline hạng nhẹ, thực ra thì con 730 này nó có lâu lắm rồi nên mình nghĩ 700k không đáng