Terraria v1.3.5.3 Full - Game phiêu lưu sinh tồn 2D | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Terraria v1.3.5.3 Full - Game phiêu lưu sinh tồn 2D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Terraria là một game dạng phiêu lưu và sinh tồn do Re-Logic tạo ra. Trò chơi lần đầu tiên được phát hành trên PC vào ngày 16 tháng 5 năm 2011 và phát triển lên các hệ máy khác.

Đào, tồn tại, khám phá, xây dựng! Tất cả mọi thứ đều có thể trong trò chơi phiêu lưu hành động này. Thế giới là bức tranh của bạn và đất của bức tranh của bạn.
Lấy công cụ của bạn, và đi! Chế tạo vũ khí để chiến đấu chống lại tất cả các loại kẻ thù. Đào sâu để tìm phụ kiện, tiền và các mặt hàng khác có thể hữu ích. Tìm kiếm các tài liệu để làm mọi thứ bạn cần để tạo ra thế giới của riêng bạn. Xây nhà, pháo đài hay tại sao không phải là lâu đài. Mọi người sẽ ổn định và thậm chí có thể bán dịch vụ của họ để giúp bạn trên hành trình của mình.

Hãy cẩn thận, đó không phải là tất cả, những thách thức khác đang chờ bạn … Bạn đã sẵn sàng xắn tay áo chưa?

Đặc sắc Terraria
  • Bộ sưu tập tài nguyên mang đến sự khám phá các vật phẩm chế tạo mới, và sự phát triển thông qua trò chơi mang đến sự khám phá không chỉ kẻ thù mới để chiến đấu, mà còn cơ chế trò chơi hoàn toàn mới để xem xét.
  • Sử dụng cảm giác khám phá đầy sức mạnh để tóm lấy bạn, và sự tự do không bị gò bó đó là con dao hai lưỡi
  • Terraria được đặt trong một thế giới mở hai chiều. Trên phiên bản PC, người chơi được thả vào một thế giới được tạo theo thủ tục với rất ít hướng khác ngoài NPC và màn đêm kết thúc nhanh chóng
  • Đi dọc theo bề mặt theo một trong hai hướng cho thấy các quần xã sinh vật mới, mỗi quần thể có hệ động thực vật riêng.
  • Quan trọng hơn là du lịch đi xuống, vào mạng lưới hang động đang chờ được khám phá. Nhiều tài nguyên hữu ích có thể được tìm thấy ở đó, bao gồm quặng có thể được sử dụng để chế tạo các công cụ, vũ khí và áo giáp tốt hơn, sau đó có thể được sử dụng để đào và chiến đấu hiệu quả hơn.
  • Ngoài sự tiến triển của các sự kiện, cũng có những yếu tố kích hoạt ảnh hưởng đến trò chơi ở cấp độ cơ bản. Trò chơi đầu phần lớn là về thu thập tài nguyên và sinh tồn.
  • Đào sâu vào bụi bẩn tập trung nhiều hơn vào khám phá và chiến đấu. Thậm chí xuống sâu hơn và nó gần như trở thành một trò chơi giải đố khi người chơi cố gắng khai thác quặng trong khi tránh dòng dung nham.
Cấu hình Terraria
  • Hệ điều hành: Windows XP, Vista, 7
  • Bộ xử lý: 1.6 Ghz
  • RAM: 512 MB RAM
  • Đĩa cứng: 200 MB dung lượng đĩa cứng khả dụng
  • Card đồ họa: Thẻ nhớ video 128 MB có hỗ trợ Shader Model 1.1
  • Phiên bản DirectX®: 9.0c trở lên
Download Terraria v1.3.5.3 Full - Game phiêu lưu sinh tồn 2D

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Mình tải về chạy trên Windows 10 64 bits không được.
Đã thử chuyển Compatibility về Windows 7,8 hoặc XP2 cũng không thấy chạy.
Máy mình cài đủ NetFrameworks rồi.
Mod kiểm tra lại xem nào nhé.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình tải về chạy trên Windows 10 64 bits không được.
Đã thử chuyển Compatibility về Windows 7,8 hoặc XP2 cũng không thấy chạy.
Máy mình cài đủ NetFrameworks rồi.
Mod kiểm tra lại xem nào nhé.

Mình vừa test trên máy mình vẫn hoàn toàn bình thường, dưới đây là hướng dẫn:
  • Giải nén file game vừa download
  • Chạy cài đặt file “xnafx40_redist.msi” và vào chơi game
  • Nhớ cài đủ các phần mềm cần thiết để chơi game không lỗi
Các phần mềm cần thiết ở đây như là Visual C++, DirectX, Netframework bản mới nhất.
Bạn kiểm tra lại các yếu tố ở bên trên nhé.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Mình vừa test trên máy mình vẫn hoàn toàn bình thường, dưới đây là hướng dẫn:
  • Giải nén file game vừa download
  • Chạy cài đặt file “xnafx40_redist.msi” và vào chơi game
  • Nhớ cài đủ các phần mềm cần thiết để chơi game không lỗi
Các phần mềm cần thiết ở đây như là Visual C++, DirectX, Netframework bản mới nhất.
Bạn kiểm tra lại các yếu tố ở bên trên nhé.
Mình thiếu bước "Chạy cài đặt file “xnafx40_redist.msi”"
Hiện tại đã chạy được game. Cảm ơn bạn!