This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Vì tôi cứ dùng mãi bản 3.33, bản này không có nên không biết gì cả bạn ơi. Cảm ơn bạn đã xác nhận thông tin về Restore nhé.

VolksWagenGm

Búa Đá
Phần mềm tuyệt vời . Backup & Restore rất ấn tượng . Cảm ơn Bác đã chia sẻ .

VolksWagenGm

Búa Đá
Có bản cài đặt 3.42 ko Bác ơi ? Có thì cho Em xin link ạ . Cảm ơn Bác nhiều !!!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có bản cài đặt 3.42 ko Bác ơi ? Có thì cho Em xin link ạ . Cảm ơn Bác nhiều !!!
Vào topic này bạn cần gì thì tự tìm và tải sẽ có cái bạn cần

kongpham

Búa Gỗ
Tôi cần làm 1 đĩa boot rất tiếc link chết rồi Mod
link tải 103MB

=================

3.32

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xem cái link dẫn ở ngay phía trên comment của bạn đó #147 , vào các link đó tải về ( tìm trong khung tìm kiếm của các trang up soft đó bạn )

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hôm nay có build mới đây các bác

links

Búa Gỗ
Các bác cho hỏi: Nếu tạo 1 backup terabyte thành công thi khi hư đĩa terabyte co thể restore qua đĩa mới được không? chứ Acronic True Image làm không được, không cho qua đĩa mới, mình cám ơn trước. Và cái Macrium Reflect có làm được như vậy không?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ổ cứng này hư có thể dùng cả 3 phần mềm bạn nêu ghi file backup sang ổ cứng mới hoàn toàn được , acronis cũng được nhưng do bạn dùng chưa đúng cách thôi

Phần mềm này khi tạo ra file backup thì kích thước filesize có nhẹ như NortonGhost không mọi người?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phần mềm này khi tạo ra file backup thì kích thước filesize có nhẹ như NortonGhost không mọi người?
Bạn cứ test rồi tự trả lời luôn , ko cần người khác hồi đáp . Đó là 1 cách nhận xét đúng nhất .
MỌI NGƯỜI nói tốt mà bạn dùng thấy ko tốt thì trách người ta nói DỐI