Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản

V Nguyen

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Xin kính chào bác chủ thread và ae đang đọc bài này. Mình thay bật nhạc EDM, trong đó hai nhánh mình thích nghe nhất progressive house, electro house. Avicii là một trong những cậu bé vàng trong làng âm nhạc này. Avicii qua đời vào năm 2018, khi đang còn rất trẻ ở tuổi 28. Anh nghiện rượu, thích sống một mình,..và những tật xấu khác nữa. Những bài hát mà thế giới được biết đến là của Avicii bao gồm:
2011–2013: "Levels"
2013–2014: Album "True"
2014–2015: Album "Stories"
2019–2020: Album "Tim and leaks"

Theo mình thì bài The Nights là bài hay nhất trong tổng số hàng trăm bài của Tim Bergling. Bài hát thể hiện được sự trẻ trung của tuổi trẻ, khát khao được đi khám phá toàn cầu, với một giai điệu khiến nhiều người cũng phải mất ngủ, trong đó có cả mình.
Đây là bài hát mình hay nghe của Avicii:
Avicii - Without You “Audio” ft. Sandro Cavazza

Avicii - Wake Me Up

Avicii - Levels

Avicii, Imagine Dragons - Heart Upon My Sleeve

Avicii - The Nights

Nếu bác có thể giúp mình trải nghiệm trên Spotify hoặc Tidal thì mong bác chủ thread tạo giúp mình 1 acc do mình hay nghe Nhaccuatui (Nhà nghèo). Mong bác bỏ qua những sai xót có trong bài viết trên. Email của mình: [email protected]

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
em ko có acc QoBuz nên không rõ, chứ trên Tidal, album của ông này, dạng MQA thì có rất nhiều, bác thích album nào, em down giùm cho
Bạn viết bài và up một vàu album bạn thấy hay để mọi người vào chia sẻ đi, mình thì không cần down vì mình down giúp mọi người mà :)

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Xin kính chào bác chủ thread và ae đang đọc bài này. Mình thay bật nhạc EDM, trong đó hai nhánh mình thích nghe nhất progressive house, electro house. Avicii là một trong những cậu bé vàng trong làng âm nhạc này. Avicii qua đời vào năm 2018, khi đang còn rất trẻ ở tuổi 28. Anh nghiện rượu, thích sống một mình,..và những tật xấu khác nữa. Những bài hát mà thế giới được biết đến là của Avicii bao gồm:
2011–2013: "Levels"
2013–2014: Album "True"
2014–2015: Album "Stories"
2019–2020: Album "Tim and leaks"

Theo mình thì bài The Nights là bài hay nhất trong tổng số hàng trăm bài của Tim Bergling. Bài hát thể hiện được sự trẻ trung của tuổi trẻ, khát khao được đi khám phá toàn cầu, với một giai điệu khiến nhiều người cũng phải mất ngủ, trong đó có cả mình.
Đây là bài hát mình hay nghe của Avicii:
Avicii - Without You “Audio” ft. Sandro Cavazza

Avicii - Wake Me Up

Avicii - Levels

Avicii, Imagine Dragons - Heart Upon My Sleeve

Avicii - The Nights

Nếu bác có thể giúp mình trải nghiệm trên Spotify hoặc Tidal thì mong bác chủ thread tạo giúp mình 1 acc do mình hay nghe Nhaccuatui (Nhà nghèo). Mong bác bỏ qua những sai xót có trong bài viết trên. Email của mình: [email protected]
Bạn có Tidal Hifi 30 ngày nhé

3rd V Nguyen

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Bạn có Tidal Hifi 30 ngày nhé
Chào bác, acc của e bị ban 30days, j qua đây e làm tạm.
Cho e hỏi bữa trước e có viết một bài ở nick @V Nguyen, nhưng nó ghi hạn là 19/3, trong khi ngày e nhận acc là 16/3 :)), ko biết hình như có phải bị lỗi j ko.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Chào bác, acc của e bị ban 30days, j qua đây e làm tạm.
Cho e hỏi bữa trước e có viết một bài ở nick @V Nguyen, nhưng nó ghi hạn là 19/3, trong khi ngày e nhận acc là 16/3 :)), ko biết hình như có phải bị lỗi j ko.
Bạn login vào nếu nghe bình thường thì không sao còn nếu chỉ nghe được sample 20s thì là tk bị về free

diuiri

Rìu Vàng Đôi
Bác có tài khoản Qobuz có thể lấy giúp em mấy bài này ở dạng Hi-Res được không? Trên Tidal chỉ có Hi-Fi thôi bác
Where You Wanna Be - R3HAB & Elena Temnikova
Used To Love - Martin Garrix, Dean Lewis
Never Change - Don Diablo
Fever - Don Diablo
Cutting Shapes - Don Diablo
Congratulations - Don Diablo

Email: [email protected]
Em cảm ơn bác trước.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Bác có tài khoản Qobuz có thể lấy giúp em mấy bài này ở dạng Hi-Res được không? Trên Tidal chỉ có Hi-Fi thôi bác
Where You Wanna Be - R3HAB & Elena Temnikova
Used To Love - Martin Garrix, Dean Lewis
Never Change - Don Diablo
Fever - Don Diablo
Cutting Shapes - Don Diablo
Congratulations - Don Diablo

Email: [email protected]
Em cảm ơn bác trước.
Làna sau Bạn list album đi minh download cả album chứ không download từng track lẻ mất công lắm

Sửa lần cuối: