Nhờ tư vấn - Tạo file ghost trong Win pe bị lỗi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tạo file ghost trong Win pe bị lỗi?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
dùng cái terabyte tối ưu hơn ghost . tôi ko biết ghost

jacjochay12

Búa Đá
Bạn đang sử dụng Windows mấy?
Bạn vào lại windows mở cửa sổ lệnh CMD lên chạy lệnh "chkdsk /f c:" (C: - ổ đĩa cài hệ điều hành).
Sau đó khởi động lại và vào ghost lại xem.

LUANNA1

Búa Gỗ
Mình đang chạy win 10 1909.18363 update mới nhất.

LUANNA1

Búa Gỗ
terabyte trực quan dễ dùng , tạo ảnh nhanh , độ nén tốt , phục hồi từ winpe cũng rất nhanh độ lỗi hầu như là ko có , Tối ưu hơn GHOST rất nhiều lần
Để mình tim xem trong win PE có terabyte ko? Mình thử xem có lỗi ko? Thank bác

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Mình lâu lắm cũng ko dùng ghost, vài năm nay dùng Acronis True image thấy cũng ổn.
Có rất nhiều tool backup trong các bản hirent boot bây giờ, bạn có thể sử dụng.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình lâu lắm cũng ko dùng ghost, vài năm nay dùng Acronis True image thấy cũng ổn.
Có rất nhiều tool backup trong các bản hirent boot bây giờ, bạn có thể sử dụng.
Bạn thử 1 lần với terabyte có lẽ bạn sẽ ưng ý hơn là acronis , Ngày xưa cũng mê acronis lắm , nhưng khi chạy terabyte 1 lần rồi thì sau đó quên acronis luôn
Langkhach BKAV có bài viết về terabyte thấy hay quá vậy là tìm em nó chạy 1 lần cái rồi yêu nó luôn :D