Chia sẻ  Tặng miễn phí 1000 tài khoản 5TB OneDrive và Office 365 online bản quyền 100%

Hinun97
Xem phần đính kèm 18967

Như tiêu đề, để đăng ký cho mình một tài khoản thì các bạn hãy vào link sau và điền thông tin để nhận nhé. Dưới đây là vài ưu điểm của trang
View hidden content is available for registered users!

• Không kiểm duyệt, đăng ký cái có ngay
  • 5TB OneDrive và Office 365 online
  • Đây là Office 365 A1 for students
  • Đã test và đảm bảo chất lượng
  • Anh em chỉ nên reg một tài khoản thôi, nhường cho bạn khác nhé
  • Thường acc này sử dụng được 4 năm
  • Acc edu của trường THPT Minh Đức
  • Không upload xxx để tránh bay màu sớm
  • Không upload tài liệu quan trọng, chỉ nên share tài nguyên này nọ thôi
LƯU Ý: ĐÂY KHÔNG PHẢI CỦA VN-Z.VN

Sửa lần cuối:
Trả lời

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
cái này đâu có cài offline lên pc được phải k mấy bạn?
phải dùng online trên web đúng khong?

NoName1292

Gà con
Drive team thì bạn vào vn-z đăng ký free nhé. Không mua ở chổ khác, cũng toàn bán drive team thôi.
Đăng ký vn-z chỗ nào vậy bạn??. Mình tìm k thấy.
Mấy trang fanpage fb họ bảo nâng cấp từ tài khoản gốc lên hoặc tạo cho 1 email khác có đuôi .edu.vn. ( Mình nghĩ chỉ là lừa thêm mình vào nhóm drive team trên mail gốc của mình)

thanhxt2010

Búa Gỗ Đôi
Sao không đăng nhập được vậy bạn?
Nó báo lúc đăng nhập để đổi mật khẩu
We've seen that password too many times before. Choose something harder to guess
Screenshot 2020-11-05 111154.png

chipsteps

Rìu Vàng
rất cám ơn bác! em đang cần nơi để lưu trữ và trải nghiệm làm việc trên mây! :3

kybaochau

Gà con
Tài khoản bị khóa
Xài cái này cẩn thận. Chỉ lưu những cái có thể tìm lại được & tuyệt đối không lưu những gì quá cá nhân. Mới bị mất 1 cái gdrive toàn bộ phần mềm sưu tập bao lâu nay, hồi trước cũng đăng ký ông gdrivevip này.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Xài cái này cẩn thận. Chỉ lưu những cái có thể tìm lại được & tuyệt đối không lưu những gì quá cá nhân. Mới bị mất 1 cái gdrive toàn bộ phần mềm sưu tập bao lâu nay, hồi trước cũng đăng ký ông gdrivevip này.
Online thì không nên up cái gì lậu nữa. Cá nhân MS và Google đều quét và xử lý mỗi ngày. Acc nào cũng bị bay màu thôi à.

kuroo123

Búa Đá Đôi
Cảm ơn chủ thớt, dk 1 acc để cài office cho mac để ko xài mấy bản cr@ack là chủ yếu chứ ko nên lưu trữ dữ liệu cá nhân quan trọng lên, chả biết acc tèo lúc nào :v

lethanhlhd

Gà con
Các bác ơi em đã đăng ký nhưng quên lưu cái mật khẩu mặc định giờ làm sao để lấy lại nhỉ

tieulong19

Gà con
Tài khoản này thuộc cái nào trong 3 cái này vậy bạn ? Nếu cái này là cái thứ 3 thì hơi mệt àk nhen.
  • Khi bạn tạo tài khoản Microsoft của riêng mình gắn với địa chỉ email cá nhân của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản Microsoft cá nhân .
  • Khi bạn hoặc tổ chức của bạn (chẳng hạn như nhà tuyển dụng hoặc trường học của bạn) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn do tổ chức đó cung cấp, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản cơ quan hoặc trường học .
  • Khi bạn hoặc nhà cung cấp dịch vụ của bạn (chẳng hạn như nhà cung cấp dịch vụ cáp hoặc internet) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn với miền của nhà cung cấp dịch vụ của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản của bên thứ ba .