Chia sẻ  Tặng miễn phí 1000 tài khoản 5TB OneDrive và Office 365 online bản quyền 100%

Hinun97
Xem phần đính kèm 18967

Như tiêu đề, để đăng ký cho mình một tài khoản thì các bạn hãy vào link sau và điền thông tin để nhận nhé. Dưới đây là vài ưu điểm của trang
View hidden content is available for registered users!

• Không kiểm duyệt, đăng ký cái có ngay
  • 5TB OneDrive và Office 365 online
  • Đây là Office 365 A1 for students
  • Đã test và đảm bảo chất lượng
  • Anh em chỉ nên reg một tài khoản thôi, nhường cho bạn khác nhé
  • Thường acc này sử dụng được 4 năm
  • Acc edu của trường THPT Minh Đức
  • Không upload xxx để tránh bay màu sớm
  • Không upload tài liệu quan trọng, chỉ nên share tài nguyên này nọ thôi
LƯU Ý: ĐÂY KHÔNG PHẢI CỦA VN-Z.VN

Sửa lần cuối:
Trả lời

Le Khiem

Búa Gỗ
sau 4 năm dữ liệu mình còn hay mất ah

Le Khiem

Búa Gỗ
Đăng ký vn-z chỗ nào vậy bạn??. Mình tìm k thấy.
Mấy trang fanpage fb họ bảo nâng cấp từ tài khoản gốc lên hoặc tạo cho 1 email khác có đuôi .edu.vn. ( Mình nghĩ chỉ là lừa thêm mình vào nhóm drive team trên mail gốc của mình)
- Đăng ký vn: bạn đăng ký được mới trả lời bình luận được :D
- Nâng lên từ tài khoản gốc thì tốn hầu bao của mình; hoặc tạo 1 mail đuôi .edu.vn thì bạn có thể thi đại học để nhà trường câp maill đó cho mình, không thì mượn em út có học đại học là có mail đuôi ..edu.vn rồi :D

bekutovnz

Búa Đá
sau 4 năm dữ liệu mình còn hay mất ah
Tài liệu của bác sẽ bay bất cứ lúc nào, không một lời cảnh báo nhé! Mà 4 năm chỉ là phỏng đoán thôi, chớ chết bất đắc kì tử lúc nào không hay bác nhé! Kinh nghiệm xương máu {too_sad}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
- Đăng ký vn: bạn đăng ký được mới trả lời bình luận được
- Nâng lên từ tài khoản gốc thì tốn hầu bao của mình; hoặc tạo 1 mail đuôi .edu.vn thì bạn có thể thi đại học để nhà trường câp maill đó cho mình, không thì mượn em út có học đại học là có mail đuôi ..edu.vn rồi
Mail edu.vn thì tạo dễ thôi bạn. Vấn đề là cái *.edu.vn đó có phải thuộc môi trường giáo dục hay không thôi à.
VD: Site của mình lamsao.edu.vn

hqthai

Gà con
Tài khoản này thuộc cái nào trong 3 cái này vậy bạn ? Nếu cái này là cái thứ 3 thì hơi mệt àk nhen.
  • Khi bạn tạo tài khoản Microsoft của riêng mình gắn với địa chỉ email cá nhân của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản Microsoft cá nhân .
  • Khi bạn hoặc tổ chức của bạn (chẳng hạn như nhà tuyển dụng hoặc trường học của bạn) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn do tổ chức đó cung cấp, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản cơ quan hoặc trường học .
  • Khi bạn hoặc nhà cung cấp dịch vụ của bạn (chẳng hạn như nhà cung cấp dịch vụ cáp hoặc internet) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn với miền của nhà cung cấp dịch vụ của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản của bên thứ ba .
mình nghi cái này thuộc trường hợp thứ 3 qua, vì mình dùng tài khoản này để đăng nhập vào microsoft store không đc

ansos123

Rìu Bạc
bây h báo tài khoản ko tồn tại luôn, chắc die acc dù chưa dùng lần nào 😥
Update: mình vào link trong diễn dàn thì đc chứ link từ google ko đc

apolloneptune

Búa Gỗ
Bạn cho mình hỏi một chút, mình tạo được tài khoản, nhưng không kích hoạt được Office trên máy tính vì báo là tài khoản này không bao gồm gói Office cho desktop. Tuy nhiên, có thể sử dụng office online. Bạn có giải pháp nào cho trường hợp của mình không vậy? Cảm ơn bạn rất nhiều.

Clubxiangqi

Búa Gỗ Đôi
đã thử và đăng ký+đăng nhập thành công
tks bác chủ topic đã share.
.................................
các bác vào link đăng ký...gõ tên đăng nhập.....sẽ xuất hiện email tên đăng nhập vừa đăng ký
có dạng "tên vừa đăng ký"@onedrive5tb.com+mật khẩu mặc định (1 dãy chữ số họ cho sẵn)
nhấn đăng nhập ngay...gõ đúng mật khẩu mặc định họ cho....lúc này ra trang đổi mật khẩu
chọn mật khẩu mới cho mình dễ nhớ (mật khẩu ưu tiên dãy số+chữ+kí tự đặc biệt)
vậy là xong.

daithinh

Gà con
Bạn cho mình hỏi một chút, mình tạo được tài khoản, nhưng không kích hoạt được Office trên máy tính vì báo là tài khoản này không bao gồm gói Office cho desktop. Tuy nhiên, có thể sử dụng office online. Bạn có giải pháp nào cho trường hợp của mình không vậy? Cảm ơn bạn rất nhiều.
tài khoản này ko kích hoạt office cài trên máy tính được đâu nhé

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Tài khoản này thuộc cái nào trong 3 cái này vậy bạn ? Nếu cái này là cái thứ 3 thì hơi mệt àk nhen.
  • Khi bạn tạo tài khoản Microsoft của riêng mình gắn với địa chỉ email cá nhân của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản Microsoft cá nhân .
  • Khi bạn hoặc tổ chức của bạn (chẳng hạn như nhà tuyển dụng hoặc trường học của bạn) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn do tổ chức đó cung cấp, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản cơ quan hoặc trường học .
  • Khi bạn hoặc nhà cung cấp dịch vụ của bạn (chẳng hạn như nhà cung cấp dịch vụ cáp hoặc internet) tạo tài khoản Microsoft gắn với địa chỉ email của bạn với miền của nhà cung cấp dịch vụ của bạn, chúng tôi gọi tài khoản đó là tài khoản của bên thứ ba .
Bạn không đọc bài viết mình ghi à mà còn hỏi lại -_-

antox

Gà con
Nhiều bác buồn cười nhỉ, chủ topic đã mất công tạo công cụ miễn phí cho cộng đồng. Thì mình xài thôi. Còn chuyện tk của bác bị xóa hay dữ liệu có vấn đề thì bác phải xác định sẵn là ko mất tiền mua thì đó là sự đánh đổi rồi. Cám ơn chủ topic nhiều! thật nhiều

CaoCao123

Búa Đá
Tạo hay hay chơi thôi chứ được mấy bữa. GDrivevip là tài khoản của bác Nguyễn Quang Đại trong SG cung cấp.