Sự kiện - Tặng code Kaspersky Internet Security 2019 - 600 ngày sử dụng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Tặng code Kaspersky Internet Security 2019 - 600 ngày sử dụng

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

Xin chào tất cả thành viên VN-Zoom,
Mình có 1 code Kaspersky Internet Security 2019 hạn sử dụng 600 ngày còn 2 lượt kích hoạt muốn tặng cho 2 bạn may mắn tham gia event này.
Để tham gia event các bạn vui lòng đọc mục Điều kiện và cách thức tham gia bên dưới.

ĐIỀU KIỆN VÀ CÁCH THỨC THAM GIA

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!

THÔNG BÁO KHẨN

DO VỪA QUA CÓ NGƯỜI REPORT EVENT TẶNG CODE KASPERKY CỦA MÌNH CHỈ LÀ TRÒ CÂU LIKE, CÂU VIEW, SPAM COMMENT CHỨ LÀM GÌ CÓ KEY THẬT. CHO NÊN HÔM NAY MÌNH SẼ SHARE KEY KIS 600 NGÀY CÔNG KHAI. ANH EM NÀO KÍCH HOẠT THÀNH CÔNG VUI LÒNG VÀO COMMENT XÁC NHẬN GIÚP MÌNH NHÉ, SAU ĐÓ SẼ CLOSE TOPIC NÀY LUÔN.
VÀ NHÂN TIỆN ANH EM CŨNG CHO MÌNH Ý KIẾN XEM CÓ NÊN TIẾP TỤC LÀM NHỮNG EVENT NHƯ VẬY NỮA KO ĐỂ MÌNH BIẾT. XIN CÁM ƠN!

KEY KIS 2019 - 600 NGÀY: 6XX2U-7XXXP-3JXXX-XXXXX

KEY ĐÃ CÓ 2 BẠN KÍCH HOẠT THÀNH CÔNG NÊN MÌNH ĐÃ XÓA TRÁNH TRƯỜNG HỢP NHIỀU NGƯỜI KÍCH HOẠT KEY SẼ BỊ BLOCKED.

DƯỚI ĐÂY LÀ HÌNH CHỤP XÁC NHẬN KÍCH HOẠT THÀNH CÔNG CỦA 2 BẠN THÀNH VIÊN

THẬT TIẾC KHI CÓ NGƯỜI CHƯA HIỂU ĐẦU ĐUÔI SỰ VIỆC ĐÃ GATO LÀM HỎNG BỮA TIỆC CỦA ANH EM. HẸN GẶP ANH EM Ở NHỮNG SỰ KIỆN TIẾP THEO NHÉ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Kendz1234

Gà con

Mình có 1 code Kaspersky Internet Security 2019 hạn sử dụng 600 ngày còn 2 lượt kích hoạt muốn tặng cho 2 bạn may mắn tham gia event này.
Để tham gia event các bạn vui lòng đọc mục Điều kiện và cách thức tham gia bên dưới.

Không có trích dẫn

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!
??

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tặng code KIS 2019

Kendz1234

Gà con

Không có trích dẫn

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!
Tặng code KIS 2019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.