Sự kiện - Tặng code Kaspersky Internet Security 2019 - 600 ngày sử dụng | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Tặng code Kaspersky Internet Security 2019 - 600 ngày sử dụng

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

Anh em cho hỏi có ai lấy key kích hoạt chưa vậy?

peterha

Gà con
Lúc đầu thấy mà không tham gia vì thấy cũng không cần thiết lắm, nay tình cờ vào lại thấy key nên add thử thì lại được cái bác ơi {too_sad} như trúng thưởng event vậy! xác nhận là key còn 594 ngày sử dụng ạ.

B

bluesea

Lúc đầu thấy mà không tham gia vì thấy cũng không cần thiết lắm, nay tình cờ vào lại thấy key nên add thử thì lại được cái bác ơi {too_sad} như trúng thưởng event vậy! xác nhận là key còn 594 ngày sử dụng ạ.
Bạn vui lòng cho mình xin cái hình xác nhận nhé, sau đó mình sẽ xoá key.

B

bluesea

Mình đã xóa key nên 2 bạn cứ yên tâm xài nhé, đừng share cho ai kẻo bị blocked.

Administrator

Administrator
Để hạn chế việc lạm phát key , nên việc chia sẻ key bản quyền như chủ topic theo tôi là rất hợp lý. Anh em có nhu cầu có cơ hội được trải nghiệm phần mềm bản quyền miễn phí mà vẫn đầy đủ chức năng. Việc chia sẻ này là có ích cho cộng động , mong bạn tiếp tục các sự kiện tiếp theo tại diễn đàn

B

bluesea

Để hạn chế việc lạm phát key , nên việc chia sẻ key bản quyền như chủ topic theo tôi là rất hợp lý. Anh em có nhu cầu có cơ hội được trải nghiệm phần mềm bản quyền miễn phí mà vẫn đầy đủ chức năng. Việc chia sẻ này là có ích cho cộng động , mong bạn tiếp tục các sự kiện tiếp theo tại diễn đàn
Vâng, có Admin lên tiếng thì em sẽ cố gắng và tiếp tục đăng những bài share key nếu có cơ hội.
Em xin cám ơn Admin!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.