Hỏi/ Thắc mắc - Tại sao tôi không gõ được tiếng việt trong trình duyệt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tại sao tôi không gõ được tiếng việt trong trình duyệt

tittau

Rìu Sắt Đôi
Cho mình hỏi chút là tại sao máy tính mình không thể gõ được tiếng việt trên trình duyệt nhỉ: đã thử unikey, Evkey tất cả đều không thể gõ dc tiếng việt trên trình duyệt: FF, Chrome, Edge, Cococ

Mà gõ tiếng việt trên wỏd excel hay các phần mềm khác thì vẫn được.

Bài viết này mình phải gõ trên word xong copy sang mới dc đó a. Lúc trước viết ko có dấu bị xóa mất

Trong Le

Rìu Vàng
Cho mình hỏi chút là tại sao máy tính mình không thể gõ được tiếng việt trên trình duyệt nhỉ: đã thử unikey, Evkey tất cả đều không thể gõ dc tiếng việt trên trình duyệt: FF, Chrome, Edge, Cococ

Mà gõ tiếng việt trên wỏd excel hay các phần mềm khác thì vẫn được.

Bài viết này mình phải gõ trên word xong copy sang mới dc đó a. Lúc trước viết ko có dấu bị xóa mất
bạn có dùng ESET antivirus không?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nếu bạn đang cài ESET thì tham khảo bài này: Tắt Security All Browers trên Eset (phần HD của bác Hoang Duch2)
Có thêm cách khác từ cmt của bạn @VATBN và bạn @NTHT1MD đã hướng dẫn chi tiết, tôi đã thử và thành công:

tittau

Rìu Sắt Đôi

tittau

Rìu Sắt Đôi
Có thêm cách khác từ cmt của bạn @VATBN và bạn @NTHT1MD đã hướng dẫn chi tiết, tôi đã thử và thành công:

tks bạn tý nữa thì bị cài lại máy oan

tittau

Rìu Sắt Đôi

sao em dxanh vaan khonog ra dc tieeưe viet nhi (hic)

Update lại được rồi nhé cụ
em cài nhầm
hic
thanks