Tải sách trên Vietmessenger | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tải sách trên Vietmessenger

Minh loi

Gà con
Chào mọi người, mình có tìm được một số sách của tác giả An Khê muốn tải ebook về cho ông mình đọc trên trang web Vietmessenger mà do không có tài khoản với sách không cho tải về nên hy vọng mọi người ai có thể giúp mình tải được không ạ.
Link sách ạ https://vietmessenger.com/?search=An%20Kh%C3%Â

T

terrifypole

Bạn nên thử tạo một tài khoản dùng mail ảo.

T

terrifypole

mình có tạo mà không tạo được
Nó có phần phê duyệt khi tạo tài khoản, bạn nên sử dụng địa chỉ mail clone (như Google,Outlook,Yahoo,...) để tăng tỉ lệ tạo tài khoản và tránh cung cấp thông tin thật nhiều nhất có thể.

paulscholes0258

Rìu Sắt
sao ko mua sách giấy mà đọc nhỉ ?

Fusin

Búa Đá Đôi
Chào mọi người, mình có tìm được một số sách của tác giả An Khê muốn tải ebook về cho ông mình đọc trên trang web Vietmessenger mà do không có tài khoản với sách không cho tải về nên hy vọng mọi người ai có thể giúp mình tải được không ạ.
Link sách ạ https://vietmessenger.com/?search=An%20Kh%C3%Â

Quy định diễn đàn không cho đem nội dung sách ra ngoài Bạn ơi! Chỉ có thể vào xem. Hiện tg An Khê có tám quyển trên đó. Bạn cần quyển nào? Không thể giúp lấy hết, nhưng theo lời Bạn tải về cho Ông đọc(có hiếu quá), Mình sẽ giúp scan một quyển mình có (Không phải sách ebook post diễn đàn).

Minh loi

Gà con
Quy định diễn đàn không cho đem nội dung sách ra ngoài Bạn ơi! Chỉ có thể vào xem. Hiện tg An Khê có tám quyển trên đó. Bạn cần quyển nào? Không thể giúp lấy hết, nhưng theo lời Bạn tải về cho Ông đọc(có hiếu quá), Mình sẽ giúp scan một quyển mình có (Không phải sách ebook post diễn đàn).
Dạ nếu được mình xin quyển Cô gái tà niên và Bông lúa Sa mo được không ạ. mình cám ơn rất nhiều ạ

Fusin

Búa Đá Đôi
Dạ nếu được mình xin quyển Cô gái tà niên và Bông lúa Sa mo được không ạ. mình cám ơn rất nhiều ạ
Ok, Cô gái tà niên hơn 100 trang để sau nhé! Còn Bông lúa Sa mo 58 trang, rãnh Tôi sẽ scan gửi cho.
tải xuống (1).png
tải xuống (101).png

Fusin

Búa Đá Đôi
Oh vậy là quá hay rồi! Tôi ngày đi làm, tối về scan cho Bạn ấy, mấy ngày rồi mới được mấy chục trang.

malemkhoang

Rìu Chiến
@Minh loi #18
Dùng trình duyệt (Browser). Tôi chưa tìm được công cụ tải hàng loạt, vả lại còn phải sửa...
FireFox thì phải cài thêm Add-on: greasemonkey / tampermonkey / violentmonkey và kèm theo JavaScript: image dowloader. Tuy nhiên FF khó tải hơn và hay bị thiếu trang.
Chrome và các biến thể của nó. Nhưng vì tôi ít dùng Chrome nên tôi dùng con "Cồng cộc". Right Click và chọn "Lưu hình ảnh dưới dạng..."; tốc độ 1 phát / phút nên khá là chậm, thêm nữa hình ảnh bị mark thì còn phải sửa mới dùng được.​
Công cụ mà tôi đã dùng:
▞▞▞▞▞▖🅼🅰 🅻🅴🅼 🅺🅷🅾🅰🅽🅶▝▞▞▞▞▞
╏╠══[1* Trình duyệt để tải: Browser Chrome, FireFox
╏╠══[2* Soạn thảo văn bản: MSWord
╏╠══[3* Chuyển văn bản thành ảnh: MSWord
╏╠══[4* Chỉnh sửa ảnh: XNView
╏╠══[5* Create Watermark: PowerPoint
╏╠══[6* Batch Add Watermark: XNView
╏╠══[7* Đóng gói ảnh thành PDF: Sumatra PDF
Thực tế quá trình tải tôi dùng cả FF và Chrome vì máy của tôi FF tải nhanh hơn nhưng bị mất 2 trang đầu, khi đó tôi dùng Chrome để bổ sung.​

Minh loi

Gà con
@Minh loi #18
Dùng trình duyệt (Browser). Tôi chưa tìm được công cụ tải hàng loạt, vả lại còn phải sửa...
FireFox thì phải cài thêm Add-on: greasemonkey / tampermonkey / violentmonkey và kèm theo JavaScript: image dowloader. Tuy nhiên FF khó tải hơn và hay bị thiếu trang.
Chrome và các biến thể của nó. Nhưng vì tôi ít dùng Chrome nên tôi dùng con "Cồng cộc". Right Click và chọn "Lưu hình ảnh dưới dạng..."; tốc độ 1 phát / phút nên khá là chậm, thêm nữa hình ảnh bị mark thì còn phải sửa mới dùng được.​
Công cụ mà tôi đã dùng:
╏╠══[1* Trình duyệt để tải: Browser Chrome, FireFox
╏╠══[2* Soạn thảo văn bản: MSWord
╏╠══[3* Chuyển văn bản thành ảnh: MSWord
╏╠══[4* Chỉnh sửa ảnh: XNView
╏╠══[5* Create Watermark: PowerPoint
╏╠══[6* Batch Add Watermark: XNView
╏╠══[7* Đóng gói ảnh thành PDF: Sumatra PDF
Thực tế quá trình tải tôi dùng cả FF và Chrome vì máy của tôi FF tải nhanh hơn nhưng bị mất 2 trang đầu, khi đó tôi dùng Chrome để bổ sung.​
Dạ em cám ơn. cho em hỏi là phải đăng nhập mới vào xem được nhưng em không thể tạo tài khoản được. Anh có biết cách tạo tài khoản để vào xem sách được không ạ. cho em cám ơn ạ