This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Tải Ghost Win 7 Ultimate v1.0 No Soft Full Driver Mượt Nhất 2019 by 21AK22

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Pro hạn chế chức năng, nên ít ai làm lắm ạ. Vì Win 7 nhẹ rồi, hồi xưa cấu hình thấp nên xài Pro, giờ cấu hình mạnh lên hết rồi.

Công ty mình đang dùng bản quyền Win7 Pro không à, định tìm 1 bản No Soft để dành bung cho nhanh, mình tự làm Ghost cũng đc nhưng chạy không ok lắm .

secpol

Rìu Chiến Bạc
em chỉ thấy bản pro kém hơn mỗi cái không hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hệ thống như bản Ultimate
Bạn nói đúng 1 phần. Với Windows 7 thì chỉ có bản Ultimate và Enterprise là hỗ trợ chuyển đổi đổi nhiều ngôn ngữ sau khi cài đặt. Còn về tính năng thì giữa bản Pro với Enter/Ulti thì có khác nhau đó bạn.

Bạn tham khảo thêm: https://en.wikipedia.org/wiki/Windows_7_editions

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn cần không , bản Ghost Win 7 Pro chính bạn thân chuyên về kỷ thuật máy tính làm nè bạn

No quote

Thanks bạn nhé, cho mình hỏi bản này đã cài soft gì chưa hay có tinh chỉnh gì không, vì cty mình quản lý máy nhân viên bằng domain server nên nếu bản Win bị cắt giảm hay cài nhiều phần mềm sẽ không được phép cài.

chủ thớt tắt update_win và Defender luôn rồi à, phần Task Scheduler bị lỗi. Nói chung ko quan trọng lắm, phản hồi cho chủ thớt biết thôi. Thank đã chia sẽ bản Win 7 ngon