StreamFab v.6.1.8.5 Multilingual - Tải xuống video truyền trực tuyến nhanh chóng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

StreamFab v.6.1.8.5 Multilingual - Tải xuống video truyền trực tuyến nhanh chóng

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn mod
Trường hợp em đã cài các bản Full, không phải Portable trước đó rồi thì phải làm sao để xài bản Portable của mod? Đầu tiên thì chắc chắn em sẽ phải Uninstall nó rồi. Nhưng như vậy đã đủ chưa, hay phải cần dùng những công cụ, phần mềm Uninstall, remove triệt để hơn như CCcleaner... rồi mới xài được bản Portable?
EM cảm ơn mod nữa
gỡ nó ra cho sạch sẽ , cài lại phiên bản portable đi

linkinp

Búa Gỗ
gỡ nó ra cho sạch sẽ , cài lại phiên bản portable đi
Nhờ mod coi lại giùm em. Em đã gỡ ra sạch rồi mà khi dùng bản Portable nó vẫn báo lỗi ErrorCode 314 không cho download. Em nghĩ là bị phát hiện ra xài bản Cr@ck lậu nên đã bị chặn rồi. Mà phần mềm này gói all-in-one thì cả 200$, quá đắt so với khả năng của em nên không mua bản quyền nổi. nếu rẻ rẻ tí thì em đã ráng mua rồi

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ mod coi lại giùm em. Em đã gỡ ra sạch rồi mà khi dùng bản Portable nó vẫn báo lỗi ErrorCode 314 không cho download. Em nghĩ là bị phát hiện ra xài bản Cr@ck lậu nên đã bị chặn rồi. Mà phần mềm này gói all-in-one thì cả 200$, quá đắt so với khả năng của em nên không mua bản quyền nổi. nếu rẻ rẻ tí thì em đã ráng mua rồi
do mạng bên em rồi đó , anh tải bình thuờng mà kiểm tra lại đi

linkinp

Búa Gỗ
do mạng bên em rồi đó , anh tải bình thuờng mà kiểm tra lại đi
Em không biết sao. Ban đầu thì em có download được link phim này plus.rtl.de/video-tv/serien/medicopter-117-jedes-leben-zaehlt-62735/staffel-1-62737
Nó có tổng cộng 7 seasons nhưng chỉ cho download tới hết season 2, từ season 3 thì nó báo là "Cr@ck is illegal, Please buy our product", Error Code 314...đại loại là nó phát hiện em xài Cr@ck nên chặn không cho download.

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em không biết sao. Ban đầu thì em có download được link phim này plus.rtl.de/video-tv/serien/medicopter-117-jedes-leben-zaehlt-62735/staffel-1-62737
Nó có tổng cộng 7 seasons nhưng chỉ cho download tới hết season 2, từ season 3 thì nó báo là "Cr@ck is illegal, Please buy our product", Error Code 314...đại loại là nó phát hiện em xài Cr@ck nên chặn không cho download.
nhiều khi bên phía bên download của em bị gì rồi đó , anh xem vẫn bình thuờng mà , không thôi cài phần mềm phiên bản gốc rồi sau đó Cr@ck nó xem sao, thử link repack xem sao em

linkinp

Búa Gỗ
nhiều khi bên phía bên download của em bị gì rồi đó , anh xem vẫn bình thuờng mà , không thôi cài phần mềm phiên bản gốc rồi sau đó Cr@ck nó xem sao, thử link repack xem sao em
em cảm ơn mod nhiều. Em đã thử dùng các ứng dụng Uninstaller rồi xóa hết và giờ download được tương đối ổn định rồi

Sửa lần cuối:

apacy954

Gà con
Cảm ơn bạn. Tôi đã tải xuống cái này. Tôi đã sử dụng trình tải xuống netflix và nó rất hữu ích.

abeille09

Gà con
cho mình xin link nhé. Cảm ơn bạn
StreamFab v.6.1.5.4 Repack + Portable - New Update Version

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cho em xin bản StreamFab v.6.1.5.9 Multilingual Portable - New Update Version
Xin cảm ơn boss Shao
xong rồi đó kiểm tra tin nhắn nhé, mình để link download trình ình sao không thấy