Stardock Fences + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm sắp xếp Icon trên màn hình máy tính! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Stardock Fences + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm sắp xếp Icon trên màn hình máy tính!

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
em mới tìm được file reset trial mấy bạn mới file ban bằng quyền quản trị rồi nhấn Y rồi nó tự mở trình duyệt tepmail thì anh em lấy mail rồi vào soft trial nha

nothing5lose

Gà con
Thuốc thì các trang của Việt Nam mình chưa thấy web nào được cả (có thể lấy chung từ 1 nguồn). Còn có tìm được file thuốc bên dưới (chưa test) ở bên web nổi tiếng board4all, đã nhận được phản hồi 1 số comment là dùng được, bạn có thể thử:
No quote
Chúc bạn vui vẻ!
Em mới thử down về cài với dùng thuốc mà ko được bác ạ :(

nothing5lose

Gà con
Patch xong thì nó báo lỗi ko cho active cả trial lẫn importkey đều ko được luôn bác ạ
Còn file của bác pvthinh là nó tự xóa thư mục với popup lên trang web fake mailđể mình tự resest trial thôi. Cũng được mà mỗi lần như thế mình lại phải config lại theo nhu cầu của mình bác ạ

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
Patch xong thì nó báo lỗi ko cho active cả trial lẫn importkey đều ko được luôn bác ạ
Còn file của bác pvthinh là nó tự xóa thư mục với popup lên trang web fake mailđể mình tự resest trial thôi. Cũng được mà mỗi lần như thế mình lại phải config lại theo nhu cầu của mình bác ạ
- mỗi lần được 30 ngày hết rồi phải trial lại thôi bác

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Vậy thì cũng chung nguồn cr@ck cả rồi, vẫn chỉ có topic reset này là ổn nhất mà thôi :D Đành chịu khó thôi bạn ạ, dù gì cũng có cách để mà dùng reset được cũng là may mắn lắm rồi :p

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm chỉ có 5 đô la thần chưởng thôi, có tiền thì bỏ ra mua ủng hộ nhà phát triển.
Còn ko thì dùng trialreset, cr_acker chẳng có cái nào là fix được 100% hết cả <== vì dễ gây lỗi lắm, có thể lỗi hệ thống Win nữa
Còn nếu dùng fix thì đừng than nữa, bản thân fix là tìm kẻ hở để dùng full. Nhưng một khi fix ko hoàn toàn được 100% thì khó mà như ý muốn được.
Trialreset soft này nói trắng ra là họ thả cho mà xài chùa full tính năng đấy. Dùng fix chi cho mệt
Mà bản thân trialreset này tự làm bằng tay ko tốt hay sao phải dùng tools của ai đó. Vì họ xóa có trời mới biết được (code họ ghi gì).

caniquy

Búa Đá
quánh dấu phát, thank`s so much {big_smile}

Tìm chỗ bán key sale trên google mới biết Fences còn bán trên cả Steam, có đợt sale xuống còn có 41k. Thôi chờ sale mua ủng hộ Stardock đi các bạn êi:D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tìm chỗ bán key sale trên google mới biết Fences còn bán trên cả Steam, có đợt sale xuống còn có 41k. Thôi chờ sale mua ủng hộ Stardock đi các bạn êi:D

Trong thời gian chờ đợi sale key bạn có thể sử dụng cách trial reset ở hướng dẫn tại trang 1 của topic này. Một công đôi việc.