Stardock Fences + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm sắp xếp Icon trên màn hình máy tính! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Stardock Fences + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm sắp xếp Icon trên màn hình máy tính!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
lam sao du 2 comen bay gio

Trước mình có đặt yêu cầu là cần 2 comments trở lên thì mới xem được bài viết nhưng giờ mình đã hạ yêu cầu xuống là chỉ cần bấm like HOẶC comment ở trong bài viết này thì bạn sẽ thấy được nội dung ẩn.
Nếu bạn không thấy có thể bấm unlike rồi like lại, hoặc F5 refresh web lại vài lần để thấy được nội dung.
Tính năng này đang bị lỗi, diễn đàn đang tiến hành fix lại. Xin lỗi vì sự bất tiện này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
2 comment kia á

Trước mình có đặt yêu cầu là cần 2 comments trở lên thì mới xem được bài viết nhưng giờ mình đã hạ yêu cầu xuống là chỉ cần bấm like HOẶC comment ở trong bài viết này thì bạn sẽ thấy được nội dung ẩn.
Nếu bạn không thấy có thể bấm unlike rồi like lại, hoặc F5 refresh web lại vài lần để thấy được nội dung.
Tính năng này đang bị lỗi, diễn đàn đang tiến hành fix lại. Xin lỗi vì sự bất tiện này.
====
mình đang tìm thuốc cái này mà khó quá {amazed} thử bài của bác xem

Thuốc của phần mềm này được chia sẻ trên mạng rất nhiều, nhưng cơ bản đều bị hỏng và không dùng được, cho nên đừng tải về phí thời gian bạn ạ :D Dùng reset vừa an toàn, vừa tiện.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ko xem duoc nhi ban oi

Cách reset phần mềm:
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không biết giờ có thuốc chưa nhỉ bác nhỉ

Thuốc thì các trang của Việt Nam mình chưa thấy web nào được cả (có thể lấy chung từ 1 nguồn). Còn có tìm được file thuốc bên dưới (chưa test) ở bên web nổi tiếng board4all, đã nhận được phản hồi 1 số comment là dùng được, bạn có thể thử:
Văn bản ẩn cho người dùng: nothing5lose

Chúc bạn vui vẻ!