Review Software - Stardock công bố Fences 5 Preview, hiện có sẵn cho Windows 11 và 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Review Software Stardock công bố Fences 5 Preview, hiện có sẵn cho Windows 11 và 10

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
hàng rào

Hôm nay Stardock đã công bố Fences 5 – một bản cập nhật lớn cho phần mềm tổ chức máy tính để bàn Windows phổ biến của hãng với hơn 20 triệu lượt tải xuống. Hàng rào giải quyết vấn đề "màn hình lộn xộn" bằng cách tự động sắp xếp các biểu tượng trên màn hình Windows thành các vùng bóng mờ, tạo ra một không gian làm việc hiệu quả và không lộn xộn.

hàng rào 5 ảnh chụp màn hình

Fences 5 giới thiệu Chameleon™️ – một tính năng cải tiến biểu tượng trên màn hình Windows giúp kết hợp các biểu tượng trên màn hình vào hình nền của bạn. Các biểu tượng vẫn duy trì chức năng của chúng nhưng mờ dần ở chế độ nền để vẫn có thể truy cập dễ dàng mà không bị phân tâm.

Cũng là tính năng mới trong Hàng rào 5, giờ đây việc truy cập các nhóm Hàng rào của bạn trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết bằng cách đưa chúng lên đầu chỉ bằng một cú nhấp chuột. Dựa trên chức năng Peek™️ đã được cấp bằng sáng chế được giới thiệu trong Hàng rào 4, Hàng rào 5
cho phép khả năng truy cập các nhóm Hàng rào của bạn từ thanh tác vụ bằng cách thêm biểu tượng vào thanh tác vụ để truy cập ngay vào các nhóm trên máy tính để bàn của bạn.

Hàng rào được sử dụng bởi hàng nghìn doanh nghiệp, từ Giáo dục, Chính phủ đến Chăm sóc sức khỏe. Để giúp các doanh nghiệp này triển khai các bảng thông tin có tổ chức gồm các biểu tượng trên màn hình, Fences 5 for Business bổ sung công cụ hoàn toàn mới giúp quản lý các hoạt động triển khai này dễ dàng hơn bao giờ hết. Với khả năng mới dễ dàng nhập/xuất bố cục để phân phối, công cụ tải cấu hình từ ổ đĩa mạng trong quá trình đăng nhập, v.v., Fences đặt tiêu chuẩn cho việc quản lý biểu tượng trên màn hình doanh nghiệp.

Brad Sams, Tổng Giám đốc của Stardock Software cho biết: “Fences 5 được thiết kế để mang lại trải nghiệm máy tính để bàn hiện đại . "Hàng rào là cách tốt nhất để sắp xếp màn hình của bạn và với Chameleon và Peek, chúng tôi đã xây dựng một quy trình làm việc hiện đại giúp bạn truy cập tức thì vào nội dung của mình đồng thời giảm bớt sự phiền nhiễu
của màn hình."

Cùng với các tính năng mới, Fences 5 còn cung cấp nhiều cải tiến khác cho công cụ máy tính để bàn cốt lõi của Fences giúp cải thiện hiệu suất và nâng cao khả năng.

Fences 5 hiện có sẵn ngày hôm nay với giá bắt đầu từ 9,99 đô la với mức giảm giá trước khi phát hành và cũng được bao gồm trong bộ Object Desktop từng đoạt giải thưởng. Để biết thêm thông tin, hãy truy cập trang web Fences 5 tại đây .

lucbinh86

Rìu Sắt
Tiếc quá, vẫn chưa có cr@ack:D

Update: Có thể dùng kích hoạt của phiên bản 4 để sử dụng, vẫn hoạt động tốt.

Sửa lần cuối:

Whale

Rìu Vàng Đôi

Fences 5 giới thiệu Chameleon™️ – một tính năng cải tiến biểu tượng trên màn hình Windows giúp kết hợp các biểu tượng trên màn hình vào hình nền của bạn. Các biểu tượng vẫn duy trì chức năng của chúng nhưng mờ dần ở chế độ nền để vẫn có thể truy cập dễ dàng mà không bị phân tâm.
- Thêm cái chức năng vừa vô dụng vừa xấu hơn cả dùng Opacity.

Cũng là tính năng mới trong Hàng rào 5, giờ đây việc truy cập các nhóm Hàng rào của bạn trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết bằng cách đưa chúng lên đầu chỉ bằng một cú nhấp chuột. Dựa trên chức năng Peek™️ đã được cấp bằng sáng chế được giới thiệu trong Hàng rào 4, Hàng rào 5
- Cái này cũng kém hiệu quả. Dùng phím tắt vừa nhanh vừa tiện hơn icon trên taskbar.

Tiếc quá, vẫn chưa có cr@ack:D

Update: Có thể dùng kích hoạt của phiên bản 4 để sử dụng, vẫn hoạt động tốt.
- Bạn ơi mình dùng hàng của AMPED cho bản 4. Nhưng sao ko được cho bản 5 nhỉ !??
Bạn làm cách nào vậy, chỉ mình với !!

Dùng thằng này để nhóm biểu tượng lại ổn phết, gọn gàng sạch sẽ, có điều nếu nhiều biểu tượng quá là lag máy.

lucbinh86

Rìu Sắt

- Thêm cái chức năng vừa vô dụng vừa xấu hơn cả dùng Opacity.

- Cái này cũng kém hiệu quả. Dùng phím tắt vừa nhanh vừa tiện hơn icon trên taskbar.

- Bạn ơi mình dùng hàng của AMPED cho bản 4. Nhưng sao ko được cho bản 5 nhỉ !??
Bạn làm cách nào vậy, chỉ mình với !!

Vẫn dùng được mà, bạn nhớ chạy theo quyền Administrator là được, mình đang dùng bản "stardock.fences.3.0.5.x64-patch" cho version 5 rất ok.

Whale

Rìu Vàng Đôi
Vẫn dùng được mà, bạn nhớ chạy theo quyền Administrator là được, mình đang dùng bản "stardock.fences.3.0.5.x64-patch" cho version 5 rất ok.
OK rồi bạn ! Không cần gửi . Mình làm lại thì được rồi !