Chia sẻ - SportsTV 4.2 - xem tivi cho Smart TV, Box, Phone, hơn 128 kênh, chạy được trên VPN, trên máy Root | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ SportsTV 4.2 - xem tivi cho Smart TV, Box, Phone, hơn 128 kênh, chạy được trên VPN, trên máy Root

ThienPhuc

Búa Đá
Cảm ơn chủ thớt PMHCT nhiều nha. Mình đã cài vô LdPlayer-NoADs-8in1-v23-10-20-1-cuumay-win để xem tv trên máy tính lun :p

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Đã cập nhật lại link download.
Có app nào xem lại VTV1, VTV3 ... như VTV Go không ad ơi (VTV go lúc được lúc không và nặng lắm)

rinconde83

Gà con
Ứng dụng rất ngon. Bổ sung thêm chùm kênh của vtv cáp và quốc tế thì thêm kênh out door chanel nữa thì tuyêyj vời. Thanks chủ thớt

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Bên 90p vừa cập nhật lại web nên app SportsTV vừa bị lỗi không xem được một số trận bóng.
ACE vui lòng xoá dữ liệu app sau đó vào lại nhé !.

xuande

Búa Gỗ
Cho e hỏi ở nước ngoài xem dc ko ạ. e cài nhiều app trên google chrome cast mà toàn bị oánh bản quyền ko à

chipchipzero

Gà con
Mình cài trên tx3 mini atv11 thì phần xem lại đều báo link hỏng. Có bác nào bị như vậy ko ạ? Hay do con box của mình nó lỗi nhỉ