PM Hệ thống - Sharewareonsale đang cho free WiseCare 365 Pro Ver 5.2.1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Sharewareonsale đang cho free WiseCare 365 Pro Ver 5.2.1

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào các bạn, tôi hay sử dụng soft này từ gần 10 năm nay, không thấy bị lỗi gì, hôm nay thấy có version mới nhất được free nên chia sẻ cùng các bạn, các bạn đăng ký với link trước, sau đó khi load về, chạy cài đặt thì nhớ tích thêm Save Installer on PC, mình sẽ có file exe, dùng file này cài thêm cho rất nhiều bản Win khác, tôi luôn làm như vậy vì máy PC của tôi cài một lúc nhiều bản Win khác nhau, chỉ cần đăng ký một email thôi và có bản exe sử dụng nhiều lần. Bạn nào thích thì test thử nhé, nó chỉ cho thời hạn 2 ngày để đăng ký thôi.

https://sharewareonsale.com/s/free-wise-care-365-pro-39-95-value

Sửa lần cuối:

nick 11K

Rìu Sắt
Bác ơi, nó là cái gì, không giới thiệu thì không ai biết và tải về cả.
Từ chiều tới giờ nhìn cái bảng cấm <> Dị ứng hết mức, chả muốn cmt 1 câu nào nữa!
Bác ấy nói trang free soft đó bác
https://sharewareonsale.com/ , vì bác ấy đã leech rồi post lại cho dễ tải thôi .
Tôi thì ko dùng các loại care setup , chỉ khi nào cần kíp thì tìm bản portable chạy 1 lần rồi thôi

Đúng là cái popup đi theo các post thấy nó quái đản quá đổi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác ơi, nó là cái gì, không giới thiệu thì không ai biết và tải về cả.
Từ chiều tới giờ nhìn cái bảng cấm <> Dị ứng hết mức, chả muốn cmt 1 câu nào nữa!

Nó là soft dọn rác Win, có thêm một vài chức năng phụ, tôi dùng cái này gần 10 năm rồi bạn, để tôi up vài tấm hình minh hoạ nhe.

nick 11K

Rìu Sắt
Cái soft này free key nên ko dính BQ , nhưng ko đúng với box
Lẽ ra bác nên cho vào Hệ Thống có lẻ phù hợp hơn , và thêm tiền tố ở tiêu (FULL FREE)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái soft này free key nên ko dính BQ , nhưng ko đúng với box
Lẽ ra bác nên cho vào Hệ Thống có lẻ phù hợp hơn , và thêm tiền tố ở tiêu (FULL FREE)

Cảm ơn bạn đã góp ý, tôi nhờ mod chuyển sang nơi thích hợp nếu nó sai chổ và tôi không hiểu vụ tố tiêu là cái gì vậy bạn?