Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 328 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sasuke

Búa Gỗ Đôi
Ếch ngồi đáy giếng. Mà cứ hay tài lanh tài lẹ. Ngta góp ý thì không nghe, cứ luôn cho mình là đúng. Những gì bạn làm được chỉ bằng 1 hạt cát. Những gì bạn chưa biết thì là cả bãi cát.
Cát của cả sa mạc luôn chứ (bãi cát còn bé lắm sếp).

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
@anhchi
Để mị nói cho mà nghe!
Key bạn dùng chính xác là key Volume Mak, và nó thường được gọi là key VL, nó là key bán cho doanh nghiệp.
Key VL mà bạn dùng active cho Win 10 retail thành công thì bạn cho đó là key Retail ư? Haha..Bạn đã sai lầm lớn.
Win 10 Pro bất kể bạn dùng key Retail hay Volume MAK, chỉ cần đúng Edition là kích hoạt được thôi.

anhchi

Rìu Vàng
vậy là e dùng key MAK active nhầm cho WINPRO ko biết bao nhiu người rồi ạ. 'those keys has been changed to original part after reach limited ..' là câu trả lời của thằng admin đó. dạ. e chả làm đc gì nên từ này e ko post lên nữa đâu ạ. để key active cho người khác họ cần thôi. chứ tranh luận mãi chẳng đc gì. key nó cho e thì e nhận e share thôi. check key onl hay phần mềm nó cũng báo MAK. vậy mà em dùng key MAK active đc cho Pro cơ. thôi tùy mấy ông nói gì thì nói.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
vậy là e dùng key MAK active nhầm cho WINPRO ko biết bao nhiu người rồi ạ. 'those keys has been changed to original part after reach limited ..' là câu trả lời của thằng admin đó. dạ. e chả làm đc gì nên từ này e ko post lên nữa đâu ạ. để key active cho người khác họ cần thôi. chứ tranh luận mãi chẳng đc gì. key nó cho e thì e nhận e share thôi. check key onl hay phần mềm nó cũng báo MAK. vậy mà em dùng key MAK active đc cho Pro cơ. thôi tùy mấy ông nói gì thì nói.
Ý bạn là mới chỉ duy nhất bạn là làm được như vậy à?
Mình nói bạn ko hiểu hay cố tình không hiểu?

anhchi

Rìu Vàng
dạ theo em biết thì key Vl dành cho doanh nghiệp active dc nhìu máy. còn key vl của e chỉ active đc đúng 1 lần duy nhất thôi ạ. a cầm cái khăn rồi a ngoắt cái thành cái bông thì đố đứa nào biết a làm cách nào mà đc.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
dạ theo em biết thì key Vl dành cho doanh nghiệp active dc nhìu máy. còn key vl của e chỉ active đc đúng 1 lần duy nhất thôi ạ. a cầm cái khăn rồi a ngoắt cái thành cái bông thì đố đứa nào biết a làm cách nào mà đc.
Tôi thấy bạn cũng vui vui nên tôi nói cặn kẻ để bạn tường .
Bạn active chỉ 1 lần là key nó chỉ còn 1 lượt , sau đó phải getweb or call by phone .
WIN RTM pro đều có thể dùng key mak hay key retail đều được cả ko khe như office loại nào thì dùng key loại đó
O FFICE VL thì dùng key MAK , retail thì phải dùng key retail
Còn windows thì key loại nào cũng đều dùng được giữa VL và retail

Bạn kêu admin thằng này thằng kia thì cũng ko biết có đúng ko biết đâu bạn admin đó là NỮ thì phải đổi lại cách xưng chứ nhỉ
========= key này nó còn nhiều lượt nè

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
dạ thánh. em dùng key active qua teamviewer cho biết bao người. mới vừa xong cho 1 người xong. máy em active cũng là win 10 pro retail. còn cái chuyện các ông dùng phần mềm check nó ra MAK key thì e chẳng biết. còn nữa. bao nhiêu thằng nó active key mà nó vất vả vắt chất xám ra để có đc trên rum cũng là bản pro , thằng admin microsoft cũng bảo là key pro sau khi bị kích hoạt hết số lượt. tự nó sẽ chuyển sang các dạng khác. mỗi key chỉ có 1 lần active duy nhất. thôi, đừng tranh cải nữa. để tui up cái hình. ko biết gì cứ sơn sớn... admin cho cái tick màu xanh đi. up hình ko đc ức chế quá. đành up link ngoài vậy. stop tranh cải từ đây nha!

thôi tùy bạn hiểu, đầu năm tranh cãi mấy cái này mệt.!
mà cái đứa cho bạn mấy cái key này mà bạn bảo là admin của Microsoft thì trên VNZ này chắc toàn Bill Gate không ah.

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
Win 10 RTM Professional OEM /Get Web
Key: C77GX-7NKBY-4XXKJ-X2YFX-9HJXC
Description: Win 10 RTM Professional OEM:-censor-
Sub type: [TH]X19-99481
Error code: 0xC004C008
Time: 1/29/2020 5:40:48 AM (GMT+7)

Key: MHN9B-WKRD7-MMT4W-C8VMX-JXCKC
Description: Win 10 RTM Professional OEM:-censor-
Sub type: [TH]X19-99481
Time: 1/29/2020 5:41:01 AM (GMT+7)

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Check vài key office và win (MAK) cũ còn online.
Post này tuy có ích cho một số Mem nhưng ko hợp quy và có thể bị xóa.
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

deltitnu

Rìu Chiến Chấm
Office19_RTM19_ProPlus2019R_Retail /Get Web
Key: YV7W7-VN9RF-Y4GX9-BYDH8-7FVPY
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019R_Retail
Sub type: X21-74627
Time: 1/29/2020 6:02:28 AM (GMT+7)

Key: J8MYB-DN8YH-PMRXX-Q4XTY-CWHPY
Time: 1/29/2020 6:03:04 AM (GMT+7)

Key: NWCFD-8V2VV-QHQK9-34CYC-GQ9GG
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Sub type: X21-74618
Time: 1/29/2020 6:03:16 AM (GMT+7)

ymnmocm

Búa Gỗ
Office19_RTM19_ProPlus2019R_Retail /Get Web
Key: YV7W7-VN9RF-Y4GX9-BYDH8-7FVPY
Time: 1/29/2020 6:02:28 AM (GMT+7)

Key: J8MYB-DN8YH-PMRXX-Q4XTY-CWHPY
Time: 1/29/2020 6:03:04 AM (GMT+7)

Key: NWCFD-8V2VV-QHQK9-34CYC-GQ9GG
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Sub type: X21-74618
Time: 1/29/2020 6:03:16 AM (GMT+7)

Mấy key này đều đã die cả rồi, không còn dùng để active được nữa

manhquyet90

Búa Đá
may quá nhờ dùng key của các bác, em đã active lại được cái Office2016 sau khi upgrade từ WIN7 lên WIN10

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Get Web (The key is locked)
(key: -8T26G)

Win 10 RTM Professional Volume:MAK Online New key
(key: -9766Y; -D69TY)

Office16_ProPlusMSDNR_Retail 5 new keys Get Web
(key: -4GDVC; -94TK2; -W44QP; -39M3P; -977HC)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.