Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 330 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Tôi add vào thì nó báo không kích hoạt được à
Tiên trách kỹ, hậu trách nhân.
Ban đầu đi xin key, sao bạn ko nói rõ, nói rành mạch, thì mình mới đưa đúng key được. Còn key bạn add vào ko kích hoạt được thì là do key retail, trên máy bạn cài bản VL, nên ko xài được. Key trên vẫn sống nhé, với bạn muốn bản quyền vĩnh viễn thì nên tự mình cài lại bản retail, bản vl sẽ ko bằng retail đâu bạn.

diemhuyen

Búa Gỗ Đôi
Tiên trách kỹ, hậu trách nhân.
Ban đầu đi xin key, sao bạn ko nói rõ, nói rành mạch, thì mình mới đưa đúng key được. Còn key bạn add vào ko kích hoạt được thì là do key retail, trên máy bạn cài bản VL, nên ko xài được. Key trên vẫn sống nhé, với bạn muốn bản quyền vĩnh viễn thì nên tự mình cài lại bản retail, bản vl sẽ ko bằng retail đâu bạn.
Nhưng tôi chỉ có mỗi bản vl thôi bạn

dinhkout1997

Gà con
Các bác cho em xin key của Windows 10 Pro với ạ! Cám ơn các bác nhiều

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Các bác ai có có thể share em 1 key office 2019 retail không ạ ?
Thanks trước
Bạn muốn dùng Office 2019 retail thì bạn có thể qua topic bên dưới nhờ kích hoạt qua teamviewer cho nhanh. Nếu không tiện thì bạn theo dõi topic này thường xuyên có ai post key thì dùng ngay, vì key 2019 retail post khoảng 15-30 phút là Block.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn muốn dùng Office 2019 retail thì bạn có thể qua topic bên dưới nhờ kích hoạt qua teamviewer cho nhanh. Nếu không tiện thì bạn theo dõi topic này thường xuyên có ai post key thì dùng ngay, vì key 2019 retail post khoảng 15-30 phút là Block.
Chỉ là cắm câu thôi mà.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn chủ thớt có thể share mình key windows 10 home dc ko? Thank!
Sau 10 phút nếu bạn vẫn còn online..mình sẽ cho.
Key: Q9N9T
Description: Windows(R), Core edition
Product Key: 7QWVH
Error: 0xC004C008
Time: 1/31/2020 8:26:28 PM

Sửa lần cuối:

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Core OEM:-censor- Get Web / Phone
(key: -27JVF)

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Get Web / Phone
(key: -F9DY9)

Windows Embedded Industry 8.1 RTM EmbeddedIndustry Retail Get Web / Phone
(key: -W2PBH)

Windows 7 Home Premium OEM:NONSLP Get Web / Phone
(key: -7JYBC; -2X9TQ; -2PRJQ; -T3463; -RVXM3; -KDH7T; -MC8J2; -J7723; -QQ4TD; -QQ4TD; -QT9CD; -7FQHK; -334QP; -3XGB6; -QF7KB; -DHCRD; -TX6MQ; -CTPJX; -QY7QJ; -H6G93; -RVQQ4; -G2H2P; -HH7YR; -HCJ99; -QCFB9; -6D4WY; -92Y8K)

Windows 7 Home Basic OEM:NONSLP Get Web / Phone
(key: -DQM32)

Win 10 RTM EnterpriseS (LTSC 2019) Volume:MAK Get Web / Phone
(key: -XD9PC)

Win 10 RTM Professional Retail Get Web / Phone (New)
(key: -29XTT)

Win 10 RTM Education Retail Get Web / Phone (New)
(key: -8B48B)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.