Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 96 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái CMD nó sửa SKUs linh tinh để có thể dùng với key được define sẵn, nếu reinstall Windows hoặc thay HDD thì lại phải làm lại.

Nhưng mình không thường xuyên ở nhà, nên cứ cài bằng key Retail cho chắc, sau dó để lại key, nếu có cài lại thì bọn trẻ con ở nhà chỉ cần nhập key là xong :)
Nó đã là license digital , thì khi cài mới chỉ cần add key generic vào là sẽ kích hoạt . Đâu có gì khó khăn . Thôi thì tùy bác thôi thích key thì dùng key
Chính hôm nọ bác chia sẻ 3 key đó còn gì

smx105

Búa Gỗ Đôi
Nó đã là license digital , thì khi cài mới chỉ cần add key generic vào là sẽ kích hoạt . Đâu có gì khó khăn . Thôi thì tùy bác thôi thích key thì dùng key
Chính hôm nọ bác chia sẻ 3 key đó còn gì

Mình mới sắm 2 cái máy mới hôm thứ 7 vừa rồi, đúng lúc hết key mới đen :(

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình mới sắm 2 cái máy mới hôm thứ 7 vừa rồi, đúng lúc hết key mới đen :(
Tôi ko có ý ép bác phải dùng tools CMD , bác hiểu sai về nó cùng với nhiều khác cũng hiểu như bác .
Nếu bác sợ thì thí 1 lần cài win bác chạy tools để lấy bq kts (license digital , đã có digital rồi , thì bác format ổ cài lại win add key generic vào là win nó tự kích hoạt . KO còn phải chạy tool nữa

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Tôi ko có ý ép bác phải dùng tools CMD , bác hiểu sai về nó cùng với nhiều khác cũng hiểu như bác .
Nếu bác sợ thì thí 1 lần cài win bác chạy tools để lấy bq kts (license digital , đã có digital rồi , thì bác format ổ cài lại win add key generic vào là win nó tự kích hoạt . KO còn phải chạy tool nữa
có diều đặc biệt máy e không phải nhập key generic gì cả mà nhận digital khi cài lại luôn
trước dùng cmd

huysun

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Education Retai
Key: D7PNH-DQFCP-3G3PF-8P38R-8B48B
Description: Win 10 RTM Education Retail
Extended PID: XXXXX-03280-007-977760-00-1033-17763.0000-1772019
Sub type: [TH]X19-98885
Error code: 0xC004C008
Time: 6/26/2019 10:07:18 PM (GMT+7)

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cập nhật nội quy ngày 27/06/2019 về việc comment không liên quan đến nội dung của chủ đề chính, bây giờ đã có topic để các bạn post thảo luận chung của cả box lớn Hệ điều hành Windows tại đây.
- Cấm các post không liên quan, không phù hợp với box và chủ đề. Nếu muốn thảo luận hãy đăng vào topic thảo luận chung do BQT lập ra để các thành viên khác có thể theo dõi và tránh làm loãng nội dung của topic, nếu gặp vấn đề riêng hãy đăng chủ đề mới với tiền tố [Hỏi/ thắc mắc].

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.