Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 373 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huy239

Búa Gỗ
lâu lắm em mới xin lộc các bác
cho em xin key visio với project 2016 với ạ

turki

Rìu Chiến Bạc
Win 8.1 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK
JJ6VY-MDVQQ
Office16_ProjectProR_Retail
3NKDX-GF4G3
Windows 7 Professional OEM COA phone
J6T3F-JHDRY

Sửa lần cuối:

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Tùy anh thôi, dù sao đây cũng là topic của bác ấy và trong BOX HĐH vẫn có những topic tự đưa ra quy định riêng mà.
Đã có rule chung của toàn Box Hệ điều hành Windows, tất cả các topic khác có quy định riêng thì cũng phải tuân thủ theo rule chung của cả Box em nhé.

dungltcd

Lạt Ma
Đã có rule chung của toàn Box Hệ điều hành Windows, tất cả các topic khác có quy định riêng thì cũng phải tuân thủ theo rule chung của cả Box em nhé.
Thế anh chỉ cho em chỗ nào trong nội quy của Box HĐH cấm không được dùng thẻ nội dung ẩn cái ???

Còn đây là bài viết của bác @QuangDat.

Đây là nội quy về share key Box HĐH

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
em dung key remaing =0 .
Nhập bang MSAct . get web. xong ok hết.
Mở excel lên lại báo active.
Buồn thiệt. Anh có key vl còn lượt không cho em cái thử thư có do lỗi không.
Bạn phải túc trực tôi gởi key , key win10 pro ( mở CMD admin chạy lệnh rồi báo lại

Bạn phải túc trực tôi gởi key , key win10 pro ( mở CMD admin chạy lệnh rồi báo lại

No quote
Win 10 Pro lúc nãy em alays key vl remaing =0 , nhập xong get web vẫn được. không báo lỗi gì hết Anh.
Chỉ có office 2013 pro plus là làm cách y vậy mà mở lên vẫn báo active.
Anh cho em xin key office 2013 proplus vl đi anh.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Win 10 Pro lúc nãy em alays key vl remaing =0 , nhập xong get web vẫn được. không báo lỗi gì hết Anh.
Chỉ có office 2013 pro plus là làm cách y vậy mà mở lên vẫn báo active.
Anh cho em xin key office 2013 proplus vl đi anh.
Hồi sáng tôi gởi key và lệnh bạn ko chịu get CID , ko biết giờ này CÂY còn lượt get hay ko , lội lại cmt lúc sáng lấy lệnh đó để lấy IID rồi getweb kích hoạt

Hồi sáng tôi gởi key và lệnh bạn ko chịu get CID , ko biết giờ này CÂY còn lượt get hay ko , lội lại cmt lúc sáng lấy lệnh đó để lấy IID rồi getweb kích hoạt
EM dùng key này get cid được luôn. Nhập vào báo suscess luôn, làm bằng MSAct để nhập

Nhưng mở office lên vẫn báo acitve.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.